
Disgrifiad
5 - dargludydd trwy floc terfynell; 1.5 mm²; yn addas ar gyfer ceisiadau ex e II; marcio ochr a chanol; ar gyfer rheilffordd din - 35 x 15 a 35 x 7.5; CLAMP CAGE PUSH-IN; 1,50 mm²; glas
Porthiant cyfres 2001 - trwy floc terfynell, glas
Mae'r porthiant - trwy floc terfynell, rhif eitem 2001 - 1504, yn galluogi cysylltiad cyflym a dibynadwy. Mae'r porthiant hwn - trwy floc terfynell yn gofyn am stripio inswleiddio rhwng 9 ac 11 mm ar gyfer cysylltiad dargludydd. P'un ai mewn cymwysiadau diwydiannol neu adeiladu, mae'r rhain yn bwydo - trwy flociau terfynell yn caniatáu i ddargludyddion trydanol gael eu cysylltu'n gyflym ac yn ddiogel. Yn dibynnu ar y dyluniad, maent yn addas ar gyfer gwifrau traddodiadol trwy - neu ddosbarthiad posib. Mae'r cynnyrch hwn yn cynnwys gwthio - mewn technoleg Cage Clamp®. Mae gwthio - yn Cage Clamp® Connection Technology yn galluogi cysylltiad perffaith pob math o ddargludydd. Mae budd ychwanegol plygio uniongyrchol yn caniatáu ar gyfer cysylltu dargludyddion â gwrthiant kink digonol, yn ogystal â dargludyddion sownd - gyda ferrules, heb offer. Y dimensiynau (lled x uchder x dyfnder) yw (4.2 x 80.6 x 39.5) mm. Mae'r porthiant hwn - trwy floc terfynell yn addas ar gyfer adrannau croes dargludydd - o 0.25 mm² i 2.5 mm², yn dibynnu ar y math o ddargludydd. Mae'r porthiant hwn - trwy floc terfynell yn cael ei weithredu gan ddefnyddio teclyn gweithredu. Mae blociau terfynol TOPJOB® yn cynnig mwy na chysylltiad trydanol diogel yn unig mewn amrywiol gymwysiadau diwydiannol ac mewn gosodiadau adeiladu modern. Maent yn cynnig yr opsiynau gweithredu cywir ar gyfer pob cais: lifer, botwm gwthio, neu agoriad gweithredu. Mae'r cynnyrch hwn yn addas ar gyfer rhai cymwysiadau EX (gweler Taflen Data Cynnyrch).
Data Cysylltiad
| Unedau clampio | 5 |
| Cyfanswm y potensial | 1 |
| Nifer y lefelau | 1 |
| Nifer y slotiau siwmper | 2 |
Cysylltiad 1
| Technoleg Cysylltiad | Gwthio - mewn clamp cawell® |
| Math o Active | Offeryn Gweithredol |
| Deunyddiau dargludyddion y gellir eu cysylltu | Gopr |
| Croes enwol - adran | 1.5 mm² |
| Dargludydd solet | 0.25… 2.5 mm² / 22… 14 AWG |
| Dargludydd solet; gwthio - wrth ei derfynu | 0.75… 2.5 mm² / 18… 14 AWG |
| Dirwy - dargludydd sownd | 0.25… 2.5 mm² / 22… 14 AWG |
| Dirwy - dargludydd sownd; gyda ferrule wedi'i inswleiddio | 0.25… 1.5 mm² / 22… 16 AWG |
| Dirwy - dargludydd sownd; gyda ferrule; gwthio - wrth ei derfynu | 0.75… 1.5 mm² / 18… 16 AWG |
| Nodyn (Croes Arweinydd - adran) | Yn dibynnu ar nodwedd yr dargludydd, gellir mewnosod dargludydd â chroes lai - hefyd trwy wthio - wrth ei derfynu. |
| Hyd stribed | 9… 11 mm / 0.35… 0.43 modfedd |
| Cyfeiriad gwifrau | Blaen - Gwifrau mynediad |
Data corfforol
| Lled | 4.2 mm / 0.165 modfedd |
| Uchder | 80.6 mm / 3.173 modfedd |
| Dyfnder o reilffordd din - o reilffordd din - | 32.9 mm / 1.295 modfedd |
| Dyfnderoedd | 39.5 mm / 1.555 modfedd |
Data mecanyddol
| Math mowntio | Rheilffordd DIN-35 |
| Lefel marcio | Marcio canol/ochr |
Data materol
| Nodyn (Data Deunydd) | Gellir dod o hyd i wybodaeth am fanylebau materol yma |
| Lliwiff | glas |
| Grŵp Deunyddiol | I |
| Deunydd inswleiddio (prif dai) | Polyamid (PA66) |
| Dosbarth fflamadwyedd fesul UL94 | V0 |
| Llwyth Tân | 0,15mj |
| Mhwysedd | 7,1g |
Gofynion Amgylcheddol
| Tymheredd Prosesu | -35… +85 gradd |
| Tymheredd gweithredu parhaus | -60… +105 gradd |
Data Masnachol
| Pu (spu) | 20 pcs |
| Math Pecynnu | Bocsiwyd |
| Gwlad Tarddiad | Yn |
| Gtin | 4066966665185 |
| Rhif Tariff Tollau | 85369010000 |
Dosbarthiad Cynnyrch
| UNSPSC | 39121410 |
| Etim 9.0 | EC000897 |
| ECCN | Dim Dosbarthiad yr UD |
Cydymffurfiad Cynnyrch Amgylcheddol
| Statws Cydymffurfiaeth ROHS | Cydymffurfio, dim eithriad |
Tagiau poblogaidd: 2001-1504, China 2001-1504 Gwneuthurwyr, Cyflenwyr, Ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







