
Disgrifiad
Cysylltydd gwrywaidd porthiant panel; coler clampio; 1.5 mm²; 2-polyn; Bylchau pin 3.5 mm; llwyd golau
Pennawd Pin Cyfres 2091 gyda thraw 3.5 mm
Mae gan y pennawd pin hwn yr eitem rhif 2091 - 1632/024 - 000 ac mae'n galluogi gosodiad trydanol taclus. Dibynnu ar ddibynadwyedd amser wrth ddylunio'ch dyfais: Mae cysylltwyr PCB yn cynnig ystod eang o bosibiliadau cais. Y dimensiynau yw (21 x 12.4 x 29) mm o led x uchder x dyfnder. Mae'r arwyneb cyswllt wedi'i wneud o dun. PICOMAX® yw'r system cysylltydd cryno ac arloesol. Defnyddir grym cyswllt un gwanwyn dur CR-ni ddwywaith yma-nid yn unig ar gyfer cysylltu'r dargludydd ond hefyd ar gyfer cysylltu â'r pin cysylltydd.
Data Cysylltiad
| Cyfanswm y potensial | 2 |
| Nifer y mathau o gysylltiadau | 1 |
| Nifer y lefelau | 1 |
Cysylltiad 1
| Rhif polyn | 2 |
Data corfforol
| Bylchau pin | 3.5 mm / 0.138 modfedd |
| Lled | 21 mm / 0.827 modfedd |
| Uchder | 12.4 mm / 0.488 modfedd |
| Dyfnderoedd | 29 mm / 1.142 modfedd |
Data mecanyddol
| Codio amrywiol | Ie |
| Math mowntio | FLANGE MOUNTING |
| Math mowntio | Bwydo - trwy mowntio Mowntio Panel |
| Amddiffyniad cylchdro gwrth -- | Ie |
Plwg - mewn cysylltiad
| Math Cyswllt (Cysylltydd Pluggable) | Cysylltydd gwrywaidd/plwg |
| Cysylltydd (math o gysylltiad) | ar gyfer cysylltydd plygadwy |
| Amddiffyniad cam -drin | Na |
| Plygio heb golli bylchau pin | Ie |
| Cloi plwg - mewn cysylltiad | Clicied cloi |
Data materol
| Nodyn (Data Deunydd) | Gellir dod o hyd i wybodaeth am fanylebau materol yma |
| Lliwiff | llwyd golau |
| Grŵp Deunyddiol | I |
| Deunydd inswleiddio (prif dai) | Polyphthalamide (PPA GF) |
| Dosbarth fflamadwyedd fesul UL94 | V0 |
| Deunydd cyswllt | Copr electrolytig (eCu) |
| Cysylltwch â phlatio | Tunia ’ |
| Llwyth Tân | 0,048mj |
| Mhwysedd | 1,9g |
Gofynion Amgylcheddol
| Terfyn amrediad tymheredd | -60… +100 gradd |
| Tymheredd Prosesu | -35… +60 gradd |
Data Masnachol
| Chynnyrch | 26 (Cysylltwyr Picomax) |
| Pu (spu) | 100 pcs |
| Math Pecynnu | bocsiwyd |
| Gwlad Tarddiad | Dec |
| Gtin | 4050821161851 |
| Rhif Tariff Tollau | 85366930000 |
Dosbarthiad Cynnyrch
| UNSPSC | 39121409 |
| ECL@SS 10.0 | 27-14-11-06 |
| ECL@SS 9.0 | 27-14-11-06 |
| Etim 9.0 | EC001284 |
| Etim 8.0 | EC001284 |
| ECCN | Dim Dosbarthiad yr UD |
Cydymffurfiad Cynnyrch Amgylcheddol
| Statws Cydymffurfiaeth ROHS | Cydymffurfio, dim eithriad |
Tagiau poblogaidd: 2091-1632/024-000, China 2091-1632/024-000 Gwneuthurwyr, cyflenwyr, ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







