
Disgrifiad
Cysylltydd benywaidd 1-dargludyddion, 2-rhes; Cage Clamp®; 1.5 mm²; Bylchau pin 3.5 mm; 14-polyn; 100% wedi'i amddiffyn rhag cam -drin; Ysgogiadau; marcio uniongyrchol; 1,50 mm²; duon
Cysylltydd benywaidd/benywaidd, cyfres 713 gydag offeryn gweithredu
Mae'r cysylltydd benywaidd/benywaidd, rhif eitem 713 - 1107/037 - 9037, yn cynnig gosodiad trydanol di -dor. Dibynnu ar ddiogelwch profedig wrth ddylunio'ch dyfais: Mae cysylltwyr PCB yn cynnig ystod eang o bosibiliadau cais. Mae'r cysylltydd benywaidd/benywaidd hwn yn gofyn am hyd stripio o 6 i 7 mm ar gyfer cysylltiad gwifren. Mae'r cynnyrch hwn yn defnyddio technoleg Cage Clamp®. Mae'r cysylltydd Universal Cage Cage Cage Cage Cage Cage - yn caniatáu cysylltu pob math o ddargludyddion â chlamp cawell. Nid oes angen pretreatment y dargludyddion, fel crimpio ar ferrules pen gwifren. Y dimensiynau yw (lled x uchder x dyfnder) (33 x 18.8 x 16) mm. Yn dibynnu ar y math o ddargludydd, mae'r cysylltydd benywaidd/benywaidd yn addas ar gyfer adrannau croes gwifren - o 0.08 mm² i 1.5 mm². Mae'r arwynebau cyswllt yn cael eu platio tun. Gweithredir y cysylltydd/soced benywaidd hwn gan ddefnyddio teclyn gweithredu. Mae Wago's MCS - "System Aml Gysylltiad" - yn system cysylltydd amlbwrpas ar gyfer gwifrau system gyson. Mae'n galluogi gwifrau symlach mewn cyn-ymgynnull cebl ac ar ddyfeisiau diolch i ddau gyfeiriad actio ar gyfer yr amrywiadau Cage Clamp®.
Data Cysylltiad
| Unedau clampio | 14 |
| Cyfanswm y potensial | 14 |
| Nifer y mathau o gysylltiadau | 1 |
| Nifer y lefelau | 2 |
Cysylltiad 1
| Technoleg Cysylltiad | CAGE CLAMP® |
| Math o Active | Offeryn Gweithredol |
| Cyfeiriad actio 1 | Ymgyrch yn berpendicwlar i fynediad dargludydd |
| Dargludydd solet | 0.08… 1.5 mm² / 28… 16 AWG |
| Dirwy - dargludydd sownd | 0.08… 1.5 mm² / 28… 16 AWG |
| Dirwy - dargludydd sownd; gyda ferrule wedi'i inswleiddio | 0.25… 1 mm² |
| Dirwy - dargludydd sownd; gyda ferrule heb ei insiwleiddio | 0.25… 1 mm² |
| Hyd stribed | 6… 7 mm / 0.24… 0.28 modfedd |
| Rhif polyn | 14 |
| Cyfeiriad mynediad dargludydd i gyfeiriad paru | 0 gradd |
Data corfforol
| Bylchau pin | 3.5 mm / 0.138 modfedd |
| Lled | 33 mm / 1.299 modfedd |
| Uchder | 18.8 mm / 0.74 modfedd |
| Dyfnderoedd | 16 mm / 0.63 modfedd |
Data mecanyddol
| Codio amrywiol | Ie |
| Amddiffyniad cylchdro gwrth -- | Ie |
Plwg - mewn cysylltiad
| Math Cyswllt (Cysylltydd Pluggable) | Cysylltydd/soced benywaidd |
| Cysylltydd (math o gysylltiad) | ar gyfer arweinydd |
| Amddiffyniad cam -drin | Ie |
| Plygio heb golli bylchau pin | Na |
| Cloi plwg - mewn cysylltiad | Lifer cloi |
Data materol
| Nodyn (Data Deunydd) | Gellir dod o hyd i wybodaeth am fanylebau materol yma |
| Lliwia ’ | duon |
| Grŵp Deunyddiol | II |
| Deunydd inswleiddio (prif dai) | Ffibr gwydr - polyamid wedi'i atgyfnerthu (PA66 gf) |
| Dosbarth fflamadwyedd fesul UL94 | V0 |
| Clampio deunydd gwanwyn | Chrome - Nickel Spring Steel (CRNI) |
| Deunydd cyswllt | Aloi copr |
| Cysylltwch â phlatio | Tunia ’ |
| Llwyth Tân | 0,113mj |
| Mhwysedd | 8,2g |
Gofynion Amgylcheddol
| Terfyn amrediad tymheredd | -60… +100 gradd |
| Tymheredd Prosesu | -35… +60 gradd |
Data Masnachol
| Chynnyrch | 3 (system aml Conn.) |
| Pu (spu) | 25 pcs |
| Math Pecynnu | bocsiwyd |
| Gwlad Tarddiad | Ffl |
| Gtin | 4050821177234 |
| Rhif Tariff Tollau | 85366990990 |
Dosbarthiad Cynnyrch
| UNSPSC | 39121409 |
| ECL@SS 10.0 | 27-14-11-06 |
| ECL@SS 9.0 | 27-14-11-06 |
| Etim 9.0 | EC001284 |
| Etim 8.0 | EC001284 |
| ECCN | Dim Dosbarthiad yr UD |
Cydymffurfiad Cynnyrch Amgylcheddol
| Cyrraedd sylwedd rhestr ymgeiswyr | Asid sulfonig perfluorobutane (PFBS) a'i halwynau |
| Statws Cydymffurfiaeth ROHS | Cydymffurfio, dim eithriad |
Tagiau poblogaidd: 713-1107/037-9037, China 713-1107/037-9037 Gwneuthurwyr, Cyflenwyr, Ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







