
770-103
Soced; gyda rhyddhad straen tai; 3-polyn; COD. A; 4,00 mm²; duon
Disgrifiad
Soced; gyda rhyddhad straen tai; 3-polyn; COD. A; 4,00 mm²; duon
Cysylltydd benywaidd/soced winsta® midi codio
Ar gyfer trosglwyddo signal a phwer: Cysylltydd benywaidd/soced WINSTA® MIDI wedi'i raddio'n gyfredol 25 A. Mae'r cysylltwyr gosod plygadwy â thechnoleg cysylltiad pwysau gwanwyn yn gweithredu yn gyfan gwbl heb gysylltiadau sgriw. Maent yn caniatáu gosodiad hyblyg, gwall - am ddim mewn nifer fawr o gymwysiadau. Mae'r opsiynau codio yn lleihau gwallau gosod, gan ganiatáu gwifrau cyflym, diogel o'r holl gydrannau. Diolch i'r codio lliw a mecanyddol codiad o gysylltwyr gosod plygadwy WinSta® MIDI, gallwch chi wahaniaethu'n glir wahanol gylchedau. Paramedrau pwysig wrth ddewis cysylltydd gosod y gellir ei blygio yw'r cerrynt a'r foltedd sydd â sgôr: maent yn darparu gwybodaeth am barthau defnydd a chymwysiadau posibl. Mae gan y cynnyrch hwn sgôr gyfredol o 25 A - felly mae hefyd yn addas ar gyfer llwythi cadarn. Mae system cysylltu Pluggable WinSta® MIDI gyda gwthio - yn Cage Clamp® Technoleg Cysylltiad Pwysedd Gwanwyn yn hwyluso trydaneiddio rhagorol. Diolch i'r slot prawf integredig, mae'n bosibl gwirio cysylltiadau hyd yn oed pan fyddant wedi'u plygio i mewn. Mae hynny'n arbed amser ac yn lleihau llafur gosod a chostau. Gellir defnyddio ystod hyd at 55 mm ar gyfer hyd y stribed.
Gwthiwch - yn Cage Clamp® Technoleg Cysylltiad Pwysau Gwanwyn - Gosod Pluggable yn lle Cysylltiadau Sgriw Llafurus!
Mae System Cysylltiad Pluggable WinSta® yn caniatáu gosod trydanol y gellir ei blygio. Mae hyn yn arbed amser, yn gostwng costau, ac yn lleihau'r angen am wasanaethu. Manteisiwch ar y fersiwn plygadwy o'n technoleg cysylltiad pwysau gwanwyn am ddim Cynnal a Chadw - hefyd! Cynlluniwch eich gosodiad gyda Math Amddiffyn IP2XC o WAGO.
- amddiffyniad effeithiol rhag cam -drin
- fersiynau wedi'u cydosod cyn -
- Yn addas ar gyfer unrhyw gais
- yn barod i osod a defnyddio ar unwaith
- Amnewid unedau diffygiol yn gyflym yn ystod y gwaith parhaus
Data Cysylltiad
| Unedau clampio | 6 |
| Cyfanswm y potensial | 3 |
| Nifer y slotiau prawf | 3 |
Cysylltiad 1
| Technoleg Cysylltiad | Gwthio - mewn clamp cawell® |
| Math o Active | Offeryn Gweithredol Gwthio - yn |
| Croes enwol - adran | 4 mm² / 12 aug |
| Dargludydd solet | 0.5… 4 mm² / 20… 12 AWG |
| Dargludydd solet; gwthio - wrth ei derfynu | 1.5… 4 mm² / 16… 12 AWG |
| Dargludydd sownd | 0.5… 2.5 mm² / 20… 14 AWG |
| Dirwy - dargludydd sownd | 0.5… 4 mm² / 20… 12 AWG |
| Dirwy - dargludydd sownd; gyda ferrule wedi'i inswleiddio | 0.25… 1.5 mm² / 20… 16 AWG |
| Dirwy - dargludydd sownd; gyda ferrule heb ei insiwleiddio | 0.25… 2.5 mm² / 20… 14 AWG |
| Dirwy - dargludydd sownd; gyda ferrule; gwthio - wrth ei derfynu | 1.5 mm² / 16 AWG |
| Hyd stribed | 9 mm / 0.35 modfedd |
| Rhif polyn | 3 |
| Diamedr cebl wedi'i orchuddio â chysylltadwy | 8… 11.5 mm |
| Cyfeiriad mynediad dargludydd i gyfeiriad paru | 0 gradd |
| Hyd stribed (inswleiddiad allanol) | 55mm |
Data corfforol
| Bylchau pin | 10 mm / 0.394 modfedd |
| Lled | 34.6 mm / 1.362 modfedd |
| Uchder | 15 mm / 0.591 modfedd |
| Dyfnderoedd | 76 mm / 2.992 modfedd |
Data mecanyddol
| Torque tynhau'r sgriw | 0.5 nm |
| Harferwch | Ceisiadau prif gyflenwad cyffredinol |
| Codiadau | A |
| Codio amrywiol | Ie |
| Marciau | L ⏚ N |
| Marcio posib | L ⏚ N |
| Grym paru plwg - mewn cysylltiad | Tua . 20… 70 N (yn dibynnu ar rif polyn) |
| Llu Cadw plwg - mewn cysylltiad | Dan glo:> 80 n |
| Grym dadmio plwg - mewn cysylltiad | Datgloi: Tua . 20… 70 N (yn dibynnu ar rif polyn) |
| Nifer y cylchoedd paru | 200, heb lwyth gwrthiannol |
| Math o Amddiffyn | Ip2xc; Pan fyddant yn cael eu paru a'u sicrhau gyda lleddfu straen tai: IP2XC (nid yw'r cysylltwyr cryno hyn wedi'u cynllunio i'w defnyddio mewn ardaloedd agored, hawdd eu cyrraedd!) |
Plwg - mewn cysylltiad
| Math Cyswllt (Cysylltydd Pluggable) | Cysylltydd/soced benywaidd |
| Cysylltydd (math o gysylltiad) | ar gyfer arweinydd |
| Amddiffyniad cam -drin | Ie |
| Nodyn ar amddiffyniad cam -drin | Phob unWinsta®Mae cydrannau yn 100% wedi'u hamddiffyn rhag cam -drin pan: a.) plygio gwahanol niferoedd o bolion b.) plygio wrth gylchdroi 180 c.) plygio wrth aros yn ochrol d.) plygio un polyn |
| Lifer cloi | Gellir ei ôl -ffitio |
| Cloi plwg - mewn cysylltiad | lifer cloi |
| Nodyn ar y system gloi | Mae'r holl gysylltwyr ar gyfer gosodiadau wedi'u mowntio (snap - mewn fersiynau ar gyfer gosodiadau neu ddyfeisiau goleuo, pob math o gysylltwyr PCB a dosbarthiad) yn ffatri - wedi'u cyfarparu â ysgogiadau cloi i sicrhau bod plygiau a socedi wedi'u cloi'n ddiogel. Dim ond ar gyfer arweinyddion hedfan (plwg/soced) y mae angen ysgogiadau cloi ychwanegol. |
| Rhyddhad Strain | Tai Rhyddhad Strain |
Data materol
| Nodyn (Data Deunydd) | Gellir dod o hyd i wybodaeth am fanylebau materol yma |
| Lliwiff | duon |
| Lliw gorchudd | lwyd |
| Grŵp Deunyddiol | I |
| Deunydd inswleiddio (prif dai) | Polyamid (PA66) |
| Dosbarth fflamadwyedd fesul UL94 | V0 |
| Clampio deunydd gwanwyn | Chrome - Nickel Spring Steel (CRNI) |
| Deunydd cyswllt | Aloi copr neu gopr; arwyneb - wedi'i drin |
| Cysylltwch â phlatio | Tunia ’ |
| Llwyth Tân | 0,443MJ |
| Lliw cysylltydd | duon |
| Lliw rhyddhad straen | duon |
| Mhwysedd | 19,4g |
Gofynion Amgylcheddol
| Tymheredd Prosesu | -5… +40 gradd |
| Tymheredd gweithredu parhaus | -35… +85 gradd |
| Nodyn ar y tymheredd gweithredu parhaus | Rhannau inswleiddio ar gyfer tymereddau sy'n llai na neu'n hafal i 105 gradd |
Data Masnachol
| Chynnyrch | 20 (winsta) |
| Pu (spu) | 25 pcs |
| Math Pecynnu | bocsiwyd |
| Gwlad Tarddiad | Ffl |
| Gtin | 4044918252096 |
| Rhif Tariff Tollau | 85366990990 |
Dosbarthiad Cynnyrch
| UNSPSC | 39121409 |
| ECL@SS 10.0 | 27-44-06-05 |
| ECL@SS 9.0 | 27-44-06-05 |
| Etim 9.0 | EC002560 |
| Etim 8.0 | EC002560 |
| ECCN | Dim Dosbarthiad yr UD |
Cydymffurfiad Cynnyrch Amgylcheddol
| Statws Cydymffurfiaeth ROHS | Cydymffurfio, dim eithriad |
Tagiau poblogaidd: 770-103, China 770-103 Gwneuthurwyr, Cyflenwyr, Ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







