
Disgrifiad
Mae'r CLA1b wedi'i becynnu mewn ôl troed safonol diwydiant. Gyda phecyn gwell i ddarparu dibynadwyedd a pherfformiad uchel. Fe'u cynlluniwyd i weithio o dan ystod eang o amodau amgylcheddol. Mae'r nodwedd ddibynadwyedd uchel hon yn eu gwneud yn ddelfrydol i gael eu defnyddio o dan amodau cais goleuo. Mae'r ongl wylio eang - yn gwneud y LEDau hyn yn ddelfrydol ar gyfer goleuadau llinol, goleuadau panel a chymwysiadau goleuo cyffredinol.
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Cree LED |
| Categori Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| ROHS: | Manylion |
| Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| Arddull mowntio: | SMD/SMT |
| Pecyn / Achos: | PLCC-4 |
| Lliw goleuo: | Gwyn cŵl |
| Tonfedd/tymheredd lliw: | 8300 K |
| Dwyster goleuol: | 2.8 CD |
| Fflwcs goleuol/fflwcs pelydrol: | 6.3 lm |
| Mynegai Rendro Lliw - CRI: | 75 |
| Ongl wylio: | 120 deg |
| Os - ymlaen cerrynt: | 30 mA |
| VF - Ymlaen foltedd: | 3.2 V |
| Sgôr Pwer: | 304 MW |
| Hyd: | 3.2 mm |
| Lled: | 2.8 mm |
| Uchder: | 1.9 mm |
| Isafswm y tymheredd gweithredu: | - 40 C |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 100 C |
| Lliw lens: | Arlliw |
| Siâp lens: | Petryal |
| Pecynnu: | Rîl |
| Pecynnu: | Torri tâp |
| Pecynnu: | Mousereel |
| Brand: | Cree LED |
| Sensitif i leithder: | Ie |
| Math o Gynnyrch: | LEDau Gwyn |
| Meintiau pecyn ffatri: | 2000 |
| Is -gategori: | LEDs |
| Math: | Canol - LEDau pŵer |
| VR - Gwrthdroi foltedd: | 5 V |
Tagiau poblogaidd: cla1b - wkw - xe0f0503, China cla1b - wkw - gweithgynhyrchwyr XE0F0503, cyflenwyr, cyflenwyr, ffatri
Pâr o:Clm2c - bca - cWbya453
Nesaf:CXB1512-0000-000N0UK430G
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







