
Disgrifiad
Mae SMD LEDs yn cael ei becynnu ym mhecyn safonol y diwydiant. Mae gan y LEDau hyn berfformiad dibynadwyedd uchel ac maent wedi'u cynllunio i weithio o dan ystod eang o amodau amgylcheddol. Mae'r nodwedd ddibynadwyedd uchel hon yn eu gwneud yn ddelfrydol i gael eu defnyddio o dan amodau cais goleuo. Mae ei ongl wylio eang yn gwneud y LEDau hyn yn ddelfrydol ar gyfer llythyren sianel, neu backlighting cyffredinol a chymwysiadau Illumina -. Mae'r arwyneb allyrru top gwastad yn ei gwneud hi'n hawdd i'r LEDau hyn baru â phibellau ysgafn.
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Cree LED |
| Categori Cynnyrch: | LEDau lliw sengl |
| ROHS: | Manylion |
| Cynnyrch: | LEDau AMBER |
| Arddull Mowntio: | SMD/SMT |
| Pecyn / Achos: | PLCC-2 |
| Tonfedd/tymheredd lliw: | 591 nm |
| Lliw goleuo: | Ambr |
| Dwyster goleuol: | 1.12 CD |
| Os - ymlaen cerrynt: | 20 mA |
| VF - Ymlaen foltedd: | 2.1 V |
| Sgôr Pwer: | 130 MW |
| Lliw lens: | Arlliw |
| Siâp lens: | Fflat rownd |
| Tryloywder lens: | Non - gwasgaredig |
| Pecynnu: | Rîl |
| Pecynnu: | Torri tâp |
| Pecynnu: | Mousereel |
| Brand: | Cree LED |
| Uchder: | 1.95 mm |
| Hyd: | 3.2 mm |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 100 C |
| Isafswm y tymheredd gweithredu: | - 40 C |
| Sensitif i leithder: | Ie |
| Math o Gynnyrch: | LEDau lliw sengl |
| Meintiau pecyn ffatri: | 2000 |
| Is -gategori: | LEDs |
| Math: | LEDau lliw sengl |
| Ongl wylio: | 120 deg |
| VR - Gwrthdroi foltedd: | 5 V |
| Lled: | 2.7 mm |
| Pwysau Uned: | 0.004029 oz |
Tagiau poblogaidd: clm1b - akw - cubvb353, China clm1b - akw - cubvb353 gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri
Pâr o:CXA1507-0000-000N00G227G
Nesaf:CXA1512-0000-000N0HM465F
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







