
Cma {{{0}} n 0 b0a40e
LEDau Gwyn Gwyn 4000 K 70- cri, xlamp cma 1516-36 v
Disgrifiad
Mae teulu Array LED uchel-cerrynt XLAMP® wedi'i optimeiddio ar gyfer allbwn lumen gorau yn y dosbarth, effeithiolrwydd a dibynadwyedd ar geryntau gyriant uchel. Mae LEDau CMA XLAMP yn rhannu'r un dyluniad pecyn a meintiau LES â LEDau dwysedd safonol CXA2 sy'n arwain y diwydiant CRE CRE CRE, gan alluogi gweithgynhyrchwyr goleuo i fynd i'r afael ag ystod o ofynion perfformiad ar gyfer cymwysiadau fel trac, golau a goleuadau awyr agored gan ddefnyddio un platfform hawdd ei ddefnyddio. Mae araeau LED Xlamp uchel -gyfredol ar gael mewn cam 2-, 3- Cam a 5- Cam EasyWhite® BINS.
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Cree LED |
| Categori Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| ROHS: | Manylion |
| Cynnyrch: | LEDau cob gwyn |
| Arddull mowntio: | SMD\/SMT |
| Pecyn \/ Achos: | Cob- chip-on-foard |
| Lliw goleuo: | Gwyn Niwtral |
| Tonfedd\/tymheredd lliw: | 4000 K |
| Fflwcs goleuol\/fflwcs pelydrol: | 2439 lm |
| Mynegai Rendro Lliw - CRI: | 70 |
| Ongl wylio: | 115 deg |
| Os - ymlaen yn gyfredol: | 450 mA |
| VF - Foltedd Ymlaen: | 35 V |
| Hyd: | 15.85 mm |
| Lled: | 15.85 mm |
| Uchder: | 1.15 mm |
| Lliw lens: | Arlliw |
| Tryloywder lens: | Gliria ’ |
| Pecynnu: | Hambwrdd |
| Brand: | Cree LED |
| Math o Gynnyrch: | LEDau Gwyn |
| Meintiau pecyn ffatri: | 100 |
| Is -gategori: | LEDs |
| Math: | LEDau pŵer uchel |
Tagiau poblogaidd: CMA {{{0}} n 0 B 0 a4 0 E, China Cma 1516-0000-000 N0B0A40E Gweithgynhyrchwyr, Cyflenwyr, Ffatri, Ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







