
CXA1304-0000-000F0HC240G
LEDau Gwyn Gwyn 4000 K 80-CRI, Xlamp CXA1304-18V
Disgrifiad
Mae'r arae LED XLAMP® CXA1304 yn ehangu teulu Cree LED o araeau aml -fwlch uchel, aml -Die mewn platfform llai, hawdd ei ddefnyddio. Gyda dibynadwyedd dosbarth goleuadau LED XLAMP, mae arwyneb allyrru unffurf bach, unffurf y CXA1304 yn galluogi cymwysiadau goleuadau cyfeiriadol ac angyfeiriol gan gynnwys ôl -ffitio LAMP a dyluniadau luminaire. Ar gael mewn cysondeb lliw 2 gam, 3 cham a 4 cam, ac yn cynnwys ffynhonnell optegol 6-mm, mae'r CXA1304 yn dod â lefelau newydd o fflwcs ac effeithiolrwydd i'r ffactor ffurf hwn. Mae Canllaw Dylunio Teulu CX yn darparu gwybodaeth sylfaenol am y gofynion i ddefnyddio LED CXA1304 yn llwyddiannus mewn dyluniadau luminaire.
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Cree LED |
| Categori Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| ROHS: | Manylion |
| Cynnyrch: | LEDau cob gwyn |
| Arddull Mowntio: | SMD/SMT |
| Pecyn / Achos: | Cob - sglodyn - ar fwrdd - |
| Lliw goleuo: | Gwyn Niwtral |
| Tonfedd/tymheredd lliw: | 4000 K |
| Fflwcs goleuol/fflwcs pelydrol: | 440 lm |
| Mynegai Rendro Lliw - CRI: | 80 |
| Ongl wylio: | 115 deg |
| Os - ymlaen cerrynt: | 200 mA |
| VF - Ymlaen foltedd: | 18 V |
| Sgôr Pwer: | 10.9 W |
| Hyd: | 13.35 mm |
| Lled: | 13.35 mm |
| Uchder: | 1.15 mm |
| Isafswm y tymheredd gweithredu: | - 40 C |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 85 C |
| Lliw lens: | Arlliw |
| Dimensiynau lens: | 6 mm |
| Siâp lens: | Fflat rownd |
| Tryloywder lens: | Gliria ’ |
| Cyfres: | CXA1304 |
| Pecynnu: | Thiwb |
| Brand: | Cree LED |
| Maint LED: | 13.35 mm x 13.35 mm x 1.15 mm |
| Math o Gynnyrch: | LEDau Gwyn |
| Meintiau pecyn ffatri: | 100 |
| Is -gategori: | LEDs |
| Math: | LEDau pŵer uchel |
| Pwysau uned: | 0.026455 oz |
Tagiau poblogaidd: CXA1304-0000-000F0HC240G, China CXA1304-0000-000F0HC240G Gwneuthurwyr, cyflenwyr, ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







