
CXA1507-0000-000N0Y227G
LEDau Gwyn Gwyn 2700 K 93-Cri, Xlamp CXA1507-36V
Disgrifiad
Mae arae LED XLAMP® CXA1507 yn ehangu teulu Cree LED o araeau aml -fwlch uchel, aml -die mewn platfform llai, hawdd ei ddefnyddio. Gyda dibynadwyedd dosbarth goleuadau LED XLAMP, mae arwyneb allyrru unffurf bach CXA1507 yn galluogi cymwysiadau goleuadau cyfeiriadol ac anwiriol gan gynnwys ôl -ffitio LAMP a dyluniadau luminaire. Ar gael mewn cysondeb lliw 2 gam, 3 cham a 4 cam, ac yn cynnwys ffynhonnell optegol 9 -mm, mae'r CXA1507 yn dod â lefelau newydd o fflwcs ac effeithiolrwydd i'r ffactor ffurf hwn. Mae Canllaw Dylunio Teulu CX yn darparu gwybodaeth sylfaenol am y gofynion i ddefnyddio LED CXA1507 yn llwyddiannus mewn dyluniadau luminaire.
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Cree LED |
| Categori Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| ROHS: | Manylion |
| Cynnyrch: | LEDau cob gwyn |
| Arddull mowntio: | SMD/SMT |
| Pecyn / Achos: | Cob - sglodyn - ar fwrdd - |
| Lliw goleuo: | Nghynnes |
| Tonfedd/tymheredd lliw: | 2700 K |
| Fflwcs goleuol/fflwcs pelydrol: | 590 lm |
| Mynegai Rendro Lliw - CRI: | 93 |
| Ongl wylio: | 115 deg |
| Os - ymlaen cerrynt: | 200 mA |
| VF - Ymlaen foltedd: | 36 V |
| Sgôr Pwer: | 7.2 W |
| Hyd: | 15.85 mm |
| Lled: | 15.85 mm |
| Uchder: | 1.7 mm |
| Isafswm y tymheredd gweithredu: | - 40 C |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 85 C |
| Lliw lens: | Arlliw |
| Dimensiynau lens: | 8.9 mm |
| Siâp lens: | Fflat crwn |
| Tryloywder lens: | Gliria ’ |
| Cyfres: | CXA1507 |
| Pecynnu: | Hambwrdd |
| Brand: | Cree LED |
| Maint LED: | 15.85 mm x 15.85 mm x 1.7 mm |
| Math o Gynnyrch: | LEDau Gwyn |
| Meintiau pecyn ffatri: | 100 |
| Is -gategori: | LEDs |
| Math: | Canol - LEDau pŵer |
Tagiau poblogaidd: CXA1507-0000-000N0Y227G, China CXA1507-0000-000N0Y227G Gwneuthurwyr, Cyflenwyr, Ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







