
Lxteawt -00-0000-000000 be8
LED Gwyn 2700 K MIN-CRI XLAMP XTEAWT
Disgrifiad
Wedi'i optimeiddio ar gyfer cymwysiadau cyfeiriadol, lumen uchel, o ôl-ffitiadau dan do ac awyr agored i ôl-ffitiau cludadwy a lampau, mae'r LED XLAMP® XT-E yn darparu perfformiad uchel a dibynadwyedd uchel yn ôl troed safonol y diwydiant XP\/XT. Mae'r LED XT -E yn cynnig buddion y platfform XT\/XP - pecyn compact a phrofedig 3.45 mm x 3.45 mm ac ecosystem sefydledig - gan alluogi gweithgynhyrchwyr goleuadau i symleiddio'r broses ddylunio a byrhau amser i farchnata.
Mae'r LED XT-E ar gael mewn glas brenhinol a gwyn. Mae'r LED Gwyn XT-E yn cynnig opsiwn effeithiolrwydd uchel. Yn y ddogfen hon, mae'r term gwyn yn dynodi'r LED Gwyn XT-E heb ystyried ei effeithiolrwydd. Defnyddir y termau safonol ac effeithiolrwydd uchel pan fo angen i wahaniaethu perfformiad yr LED XT-E effeithiolrwydd uchel o'r LED XT-E heb yr opsiwn effeithiolrwydd uchel.
Manyleb
| Priodoleddau Cynnyrch | Gwerth Eiddo |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Cree LED |
| Categori Cynnyrch: | Arweiniodd Gwyn |
| ROHS: | Mwy o Wybodaeth |
| Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| Arddull Gosod: | SMD\/SMT |
| Pecyn\/Achos: | 1414 (3535 Metrig) |
| Lliw Goleuadau: | Nghynnes |
| Tonfedd\/tymheredd lliw: | 2700 K |
| Fflwcs goleuol\/fflwcs pelydrol: | 93.9 lm |
| Ongl arddangos: | 115 deg |
| Os - ymlaen yn gyfredol: | 350 mA |
| VF - Foltedd Ymlaen: | 2.85 V |
| Sgôr Pwer: | 1 W |
| hyd: | 3.45 mm |
| Lled: | 3.45 mm |
| Uchel: | 2.36 mm |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 150 C |
| Lliw lens: | Felynet |
| Maint lens: | 3.06 mm |
| Siâp lens: | Cromenasoch |
| Tryloywder lens: | Tryledol |
| Cyfres: | Xteawt |
| Pecyn: | Rîl |
| Nodau Masnach: | Cree LED |
| Maint LED: | 3.45 mm x 3.45 mm x 2.36 mm |
| Math o Gynnyrch: | LEDau Gwyn |
| Meintiau pacio ffatri: | 1000 |
| Is -gategorïau: | LEDau |
| Enw Brand: | Xlamp |
| Math: | LEDau pŵer isel |
| VR - Foltedd gwrthdroi: | 5V |
| Pwysau Uned: | 100 mg |
Tagiau poblogaidd: lxteawt -00-0000-000000 be8, llestri lxteawt -00-0000-000000 be8 gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







