
XBDAWT-00-0000-00000HBE7
LEDau Gwyn Gwyn 3000 K 80 - CRI, Cyfres Xlamp XB-D
Disgrifiad
Mae'r LED Xlamp® XB - d yn dod â pherfformiad cenhedlaeth - cenhedlaeth, pris a maint i'r holl gymwysiadau goleuadau LED. Mae'r ôl troed XB - d yn galluogi dyluniadau llai gyda araeau wedi'u pacio'n drwchus ar gyfer cymysgu golau a chanolbwyntio gwell. Mae'r XB - d yn rhannu ôl troed cyffredin a dyluniad pecyn unffurf ar draws yr holl gyfluniadau gwyn a lliw, gan symleiddio dyluniadau bwrdd a optegol ar gyfer llawer o systemau LED. Mae'r XB - D wedi'i optimeiddio i ostwng cost system yn ddramatig mewn unrhyw gais goleuo, o oleuadau dan do ac awyr agored i oleuadau pensaernïol a chludiant.
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Cree LED |
| Categori Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| ROHS: | Manylion |
| Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| Arddull mowntio: | SMD/SMT |
| Pecyn / Achos: | SMD-2 |
| Lliw goleuo: | Nghynnes |
| Tonfedd/tymheredd lliw: | 3000 K |
| Fflwcs goleuol/fflwcs pelydrol: | 93.9 lm |
| Mynegai Rendro Lliw - CRI: | 80 |
| Ongl wylio: | 115 deg |
| Os - ymlaen cerrynt: | 350 mA |
| VF - Ymlaen foltedd: | 2.9 V |
| Sgôr Pwer: | 3 W |
| Hyd: | 2.45 mm |
| Lled: | 2.45 mm |
| Uchder: | 1.84 mm |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 85 C |
| Lliw lens: | Di -liw |
| Dimensiynau lens: | 2.17 mm |
| Siâp lens: | Cromennaf |
| Tryloywder lens: | Dŵr yn glir |
| Cyfres: | Xb - d gwyn |
| Pecynnu: | Rîl |
| Pecynnu: | Torri tâp |
| Pecynnu: | Mousereel |
| Brand: | Cree LED |
| Maint LED: | 2.45 mm x 2.45 mm x 1.84 mm |
| Math o Gynnyrch: | LEDau Gwyn |
| Meintiau pecyn ffatri: | 1000 |
| Is -gategori: | LEDs |
| Tradename: | Xlamp |
| Math: | LEDau pŵer isel |
| VR - Gwrthdroi foltedd: | 5 V |
Tagiau poblogaidd: XBDAWT-00-0000-00000HBE7, China XBDAWT-00-0000-00000HBE7 Gwneuthurwyr, cyflenwyr, ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







