
XBDGRN-00-0000-000000D03
LEDs Lliw Sengl LED Gwyrdd 525- 535nm, Cyfres XLamp XB-D
Disgrifiad
Mae'r XLamp® XB{0}}D LED yn dod â pherfformiad, pris a maint y genhedlaeth nesaf i bob rhaglen goleuo LED. Mae ôl troed yr XB-D yn galluogi dyluniadau llai gydag araeau wedi'u pacio'n ddwys ar gyfer cymysgu golau a chanolbwyntio'n well. Mae'r XB{5}}D yn rhannu ôl troed cyffredin a dyluniad pecyn unffurf ar draws pob ffurfweddiad gwyn a lliw, gan symleiddio dyluniadau bwrdd ac optegol ar gyfer llawer o systemau LED. Mae'r XB-D wedi'i optimeiddio i leihau cost system yn ddramatig mewn unrhyw gymhwysiad goleuo, o oleuadau dan do ac awyr agored i oleuadau pensaernïol a chludiant.
| Priodoledd Cynnyrch | Gwerth Priodoledd |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Cree LED |
| Categori Cynnyrch: | LEDs Lliw Sengl |
| RoHS: | Manylion |
| Cynnyrch: | LEDs gwyrdd |
| Arddull Mowntio: | SMD/UDRh |
| Pecyn/Achos: | SMD-2 |
| Tonfedd / Tymheredd Lliw: | 535 nm |
| Lliw goleuo: | Gwyrdd |
| Fflwcs Goleuo / Fflwcs Radiant: | 107 lm |
| Os - Ymlaen yn Gyfredol: | 350 mA |
| Vf - Foltedd Ymlaen: | 3.3 V |
| Sgôr pŵer: | 3 W |
| Siâp Lens: | Cromen |
| Tryloywder Lens: | Clir |
| Cyfres: | XB{0}}D Gwyrdd |
| Pecynnu: | Rîl |
| Brand: | Cree LED |
| Uchder: | 1.84 mm |
| Maint LED: | 2.45 mm x 2.45 mm x 1.84 mm |
| Hyd: | 2.45 mm |
| Tymheredd Gweithredu Uchaf: | + 150 C |
| Math o Gynnyrch: | LEDs Lliw Sengl |
| Swm Pecyn Ffatri: | 1000 |
| Is-gategori: | LEDs |
| Enw masnach: | XLamp |
| Math: | LEDs Lliw Sengl |
| Ongl Gweld: | 135 deg |
| Vr - Voltedd Gwrthdro: | 5 V |
| Lled: | 2.45 mm |
| Pwysau Uned: | 2.338 g |
Tagiau poblogaidd: xbdgrn-00-0000-000000d03, Tsieina xbdgrn-00-0000-000000d03 gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







