
Disgrifiad
Mae'r LED Xlamp® XP-E2 yn adeiladu ar berfformiad digynsail yr XP-E gwreiddiol trwy gynyddu allbwn lumen hyd at 20% wrth ddarparu un ffynhonnell pwynt LED marw ar gyfer rheolaeth optegol union. Mae'r LED XP-E2 yn rhannu'r un ôl troed â'r XP-E gwreiddiol, gan ddarparu llwybr uwchraddio di-dor i fwy o lumens a\/neu fwy o effeithlonrwydd wrth fyrhau'r cylch dylunio ar gyfer cwsmeriaid XP presennol.
LEDau XLAMP XP-E2 yw'r dewis delfrydol ar gyfer cymwysiadau goleuo lle mae angen allbwn golau uchel a'r effeithiolrwydd mwyaf, megis lampau ôl-ffitio LED, awyr agored, cludadwy, cyfeiriadol dan do, cerbyd brys neu bensaernïol.
Mae'r LED XP-E2 yn cynnig opsiwn Sell Red Line. Yn y ddogfen hon, mae'r term Far Red yn dynodi LED XP-E2 Far Red heb ystyried ei effeithiolrwydd. Defnyddir y termau llawer o goch a llinell S bell coch pan fo angen i wahaniaethu perfformiad y llinell XP-E2 S LED Red LED o'r LED XP-E2 heb yr opsiwn llinell S.
Nodweddion
• Ar gael mewn gwyn, gwyn awyr agored, 80- cri, {90- cri gwyn, glas brenhinol, glas, gwyrdd, pc ambr, ambr, coch-oren, coch, ffotograff coch, coch a llinell goch a llinell bell iawn
• Biniau cromatigrwydd sy'n gydnaws ag ANSI
• Gwyn binned ar 85 gradd
• Uchafswm Gyrru Cerrynt: Royal Blue, Glas 1.2 A, Eraill 1.5 a
• Gwrthiant thermol isel: mor isel â 1.4 gradd \/w
• ongl wylio eang: 105 gradd -140 gradd
• Bywyd llawr diderfyn ar lai na neu'n hafal i 30 gradd \/85% RH
• Ail -lenwi Solderable - Jedec J -STD -020C yn gydnaws
• Llwybr thermol niwtral yn drydanol
• Rohs a chyrraedd yn cydymffurfio
• Cydran gydnabyddedig UL® (E349212)
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Cree LED |
| Categori Cynnyrch: | LEDau lliw sengl |
| ROHS: | Manylion |
| Cynnyrch: | LEDau gwyrdd |
| Arddull mowntio: | SMD\/SMT |
| Tonfedd\/tymheredd lliw: | 530 nm |
| Lliw goleuo: | Wyrddach |
| Fflwcs goleuol\/fflwcs pelydrol: | 122 lm |
| Os - ymlaen yn gyfredol: | 350 mA |
| VF - Foltedd Ymlaen: | 3.2 V |
| Sgôr Pwer: | 3 W |
| Lliw lens: | Di -liw |
| Dimensiynau lens: | 3.06 mm |
| Siâp lens: | Cromenasoch |
| Tryloywder lens: | Dŵr yn glir |
| Cyfres: | Xpebgr |
| Pecynnu: | Rîl |
| Pecynnu: | Torri tâp |
| Pecynnu: | Mousereel |
| Brand: | Cree LED |
| Math o Gynnyrch: | LEDau lliw sengl |
| Meintiau pecyn ffatri: | 1000 |
| Is -gategori: | LEDs |
| Tradename: | Xlamp |
| Math: | LEDau lliw sengl |
| Pwysau Uned: | 0. 008245 oz |
Tagiau poblogaidd: XPEBGR-L 1-0000-00 F02, China XPEBGR-L 1-0000-00 F02 Gwneuthurwyr, Cyflenwyr, Ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







