
Xpgdwt - u1-0000-00fe2
LEDau Gwyn Gwyn 5700 K 90 - cri, xlamp xp-g3 LED
Disgrifiad
Mae LEDau Xlamp® XP - G3 wedi'u optimeiddio ar gyfer cymwysiadau goleuo cyfeiriadol, uchel - lle mae effeithiolrwydd a rheolaeth optegol yn hollbwysig, fel ffordd, cludadwy a garddwriaeth. Mae gan y platfform compact a phrofedig 3.45 -mm XP ecosystem ragorol o opteg a datrysiadau system ar gael, gan alluogi gweithgynhyrchwyr goleuadau i symleiddio eu proses ddylunio a byrhau amser -i -farchnad.
Mae LEDau XP - G3 ar gael mewn a dwy fersiwn Gwyn Gwyn a Brenhinol wahanol: Llinell Safonol a S. Mae llun XP - G3 Red ar gael yn y fersiwn llinell S. Mae'r fersiwn Safon Gwyn yn darparu gorau - yn - dosbarth TM -21 oes a sefydlogrwydd lliw dros amser. Mae'r fersiynau llinell S o wyn, glas brenhinol a choch llun yn sicrhau gwell effeithlonrwydd, gorau - yn - gwrthiant sylffwr dosbarth a gwell system - dibynadwyedd lefel trwy newid a chylchoedd pylu. Gyda'r fersiynau llinell S hyn, mae CREE LED yn darparu technoleg LED pŵer uchel sydd wedi'i optimeiddio ar gyfer cymwysiadau goleuo cyffredinol a garddwriaeth lle mae synwyryddion a newid yn dod yn gyffredin.
Yn y ddogfen hon, mae'r termau gwyn, glas brenhinol a choch llun yn dynodi'r gwyn, glas brenhinol neu lun coch xp - G3 LED heb ystyried ei nodweddion llinell safonol neu S. Defnyddir y safon termau a llinell S pan fo angen i wahaniaethu perfformiad y safon XP - G3 LED o'r XP - G3 LED gyda'r opsiwn llinell S.
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Cree LED |
| Categori Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| ROHS: | Manylion |
| Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| Arddull mowntio: | SMD/SMT |
| Pecyn / Achos: | SMD-2 |
| Lliw goleuo: | Gwyn cŵl |
| Tonfedd/tymheredd lliw: | 5700 K |
| Fflwcs goleuol/fflwcs pelydrol: | 122 lm |
| Mynegai Rendro Lliw - CRI: | 90 |
| Ongl wylio: | 125 deg |
| Os - ymlaen cerrynt: | 350 mA |
| VF - Ymlaen foltedd: | 2.7 V |
| Sgôr Pwer: | 1 W |
| Hyd: | 3.45 mm |
| Lled: | 3.45 mm |
| Uchder: | 2.26 mm |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 85 C |
| Lliw lens: | Felynet |
| Dimensiynau lens: | 3.06 mm |
| Siâp lens: | Cromennaf |
| Tryloywder lens: | Gliria ’ |
| Cyfres: | Xlamp xp - g3 |
| Pecynnu: | Rîl |
| Pecynnu: | Torri tâp |
| Pecynnu: | Mousereel |
| Brand: | Cree LED |
| Maint LED: | 3.45 mm x 3.45 mm x 2.26 mm |
| Math o Gynnyrch: | LEDau Gwyn |
| Meintiau pecyn ffatri: | 1000 |
| Is -gategori: | Cysylltu â ni |
| Math: | LEDau pŵer uchel |
| Pwysau uned: | 0.003527 owns |
Tagiau poblogaidd: XPGDWT - U1 - 0000-00FE2, China XPGDWT-U1-0000-00FE2 Gweithgynhyrchwyr, Cyflenwyr, Ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







