
Xpgwht - l1-0000-00g53
LEDau Gwyn Gwyn 6000 K 70-CRI, Xlamp XPGWHT
Disgrifiad
Mae'r LED Xlamp® XP - G yn darparu lefelau digynsail o allbwn golau ac effeithiolrwydd ar gyfer un LED marw. Mae'r LED Xlamp XP - g yn parhau â hanes arloesi Cree LED mewn LEDau ar gyfer cymwysiadau goleuo ag ongl wylio eang, pecyn cymesur, oes llawr diderfyn a llwybr thermol niwtral yn drydanol. Xlamp XP - G LEDs yw'r dewis delfrydol ar gyfer cymwysiadau goleuo lle mae angen allbwn golau uchel a'r effeithiolrwydd mwyaf, megis bylbiau golau LED, goleuadau awyr agored, goleuadau cludadwy, goleuadau dan do a goleuadau pŵer solar.
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Cree LED |
| Categori Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| ROHS: | Manylion |
| Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| Arddull Mowntio: | SMD/SMT |
| Lliw goleuo: | Gwyn cŵl |
| Tonfedd/tymheredd lliw: | 6000 K |
| Fflwcs goleuol/fflwcs pelydrol: | 130 lm |
| Mynegai Rendro Lliw - CRI: | 70 |
| Ongl wylio: | 125 deg |
| Os - ymlaen cerrynt: | 350 mA |
| VF - Ymlaen foltedd: | 2.9 V |
| Sgôr Pwer: | 1 W |
| Hyd: | 3.45 mm |
| Lled: | 3.45 mm |
| Uchder: | 2 mm |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 85 C |
| Lliw lens: | Di -liw |
| Dimensiynau lens: | 2.6 mm |
| Siâp lens: | Cromennaf |
| Tryloywder lens: | Dŵr yn glir |
| Cyfres: | Xpgwht |
| Pecynnu: | Rîl |
| Pecynnu: | Torri tâp |
| Pecynnu: | Mousereel |
| Brand: | Cree LED |
| Math o Gynnyrch: | LEDau Gwyn |
| Meintiau pecyn ffatri: | 1000 |
| Is -gategori: | LEDs |
| Tradename: | Xlamp |
| Math: | LEDau pŵer uchel |
| Pwysau Uned: | 0.003527 oz |
Tagiau poblogaidd: xpgwht - l1 - 0000-00g53, China XPGWHT-L1-0000-00G53 Gwneuthurwyr, cyflenwyr, ffatri
Pâr o:XPGEWT-01-0000-00000BQE3
Nesaf:CXB1512-0000-000N0UK427G
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







