
L130-4090HA30000B1
LEDau Gwyn Gwyn 4000 K 90-CRI, Luxeon 3030
Disgrifiad
Luxeon 3030 Mae ef a Luxeon 3030 He Plus yn effeithiolrwydd uchel uwchraddol, pecynnau pŵer canol wedi'u hadeiladu ar etifeddiaeth llinell gynnyrch Luxeon 3030. Maent yn gwasanaethu fel Go - i atebion ar gyfer amrywiol gymwysiadau gosodiadau dan do ac awyr agored y mae angen perfformiad LM/W a μmol/J o'r radd flaenaf ac oes hir. Luxeon 3030 He a Luxeon 3030 He Plus mabwysiadu strwythur bin cwadrant o fewn 3 SDCM, sy'n galluogi 2 SDCM trwy gitio. FUTTERMORE, gyda'r dechnoleg Highscape ddiweddaraf, Luxeon 3030 Fe wnaeth ynghyd â galluogi datrysiadau awyr agored sy'n gyfeillgar i'r amgylchedd chwyldroadol gyda chynnwys glas o dan 2%.
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Lumileds |
| Categori Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| ROHS: | Manylion |
| Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| Arddull mowntio: | SMD/SMT |
| Pecyn / Achos: | 3030 |
| Lliw goleuo: | Gwyn Niwtral |
| Tonfedd/tymheredd lliw: | 4000 K |
| Fflwcs goleuol/fflwcs pelydrol: | 31.5 lm |
| Mynegai Rendro Lliw - CRI: | 90 |
| Ongl wylio: | 110 deg |
| Os - ymlaen cerrynt: | 65 mA |
| VF - Ymlaen foltedd: | 2.8 V |
| Sgôr Pwer: | 180 MW |
| Hyd: | 3 mm |
| Lled: | 3 mm |
| Uchder: | 0.66 mm |
| Isafswm y tymheredd gweithredu: | - 40 C |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 105 C |
| Lliw lens: | Arlliw |
| Dimensiynau lens: | 2.6 mm x 2.6 mm |
| Siâp lens: | Sgwariant |
| Tryloywder lens: | Gwasgaredig |
| Cyfres: | Luxeon 3030 He Plus |
| Pecynnu: | Rîl |
| Pecynnu: | Torri tâp |
| Pecynnu: | Mousereel |
| Brand: | Lumileds |
| Sensitif i leithder: | Ie |
| Math o Gynnyrch: | LEDau Gwyn |
| Meintiau pecyn ffatri: | 5000 |
| Is -gategori: | LEDs |
| Tradename: | Moethon |
| Math: | LEDau pŵer uchel |
Tagiau poblogaidd: L130-4090HA30000B1, China L130-4090HA30000B1 Gweithgynhyrchwyr, Cyflenwyr, Ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







