
Disgrifiad
LUXEON CX Plus CoB
Gwrthiant thermol isaf gydag ôl troed safonol y diwydiant
Mae gan LUXEON CX Plus CoB chwe chynnyrch sy'n cwmpasu pecynnau lumen rhwng 500 a 7,000 lumens mewn ôl troed safonol. Oherwydd ei wrthwynebiad thermol sy'n arwain y diwydiant a deunydd swbstrad cadarn, mae LUXEON CX Plus CoB yn galluogi gosodiadau oerach, mwy effeithlon. Mae LUXEON CX Plus CoB yn elwa o ecosystem sy'n bodoli eisoes ar gyfer dylunio cyflym ac uniongyrchol-i mewn tra'n cadw opteg, clampiau a dogfennaeth sy'n bodoli eisoes.
NODWEDDION A MANTEISION
- Gwrthiant thermol isaf, gan ganiatáu systemau mwy dibynadwy a lm/W uwch
- Uwchraddiad diymdrech ar unwaith i ddyluniadau presennol sy'n defnyddio CoBs etifeddol gydag ôl troed sgwâr ar hyn o bryd
- Swbstrad MCPCB sy'n galluogi systemau mwy cadarn yn erbyn cerameg
- Diffiniad lliw elips 3 cham MacAdam ar gyfer 80CRI a Rhyddid rhag Binio
- Ar gael mewn 80CRI a 90CRI
CEISIADAU CYNTAF
- Downlights
- Sbotoleuadau

| Priodoledd Cynnyrch | Gwerth Priodoledd |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Lumileds |
| Categori Cynnyrch: | LEDs gwyn |
| Cyfyngiadau Cludo: |
Nid yw Mouser yn gwerthu'r cynnyrch hwn yn eich rhanbarth ar hyn o bryd. |
| RoHS: | Manylion |
| Cynnyrch: | LEDs CoB Gwyn |
| Arddull Mowntio: | SMD/UDRh |
| Pecyn / Achos: | 0606 (1616 metrig) |
| Lliw goleuo: | Gwyn Cynnes |
| Tonfedd / Tymheredd Lliw: | 3000 K |
| Fflwcs Goleuo / Fflwcs Radiant: | 765 lm |
| Mynegai Rendro Lliw - CRI: | 90 |
| Ongl Gweld: | 115 deg |
| Os - Ymlaen yn Gyfredol: | 200 mA |
| Vf - Foltedd Ymlaen: | 34.5 V |
| Hyd: | 15.85 mm |
| Lled: | 15.85 mm |
| Uchder: | 1.7 mm |
| Tymheredd Gweithredu Isaf: | - 40 C |
| Tymheredd Gweithredu Uchaf: | + 105 C |
| Lliw lens: | Arlliwiedig |
| Tryloywder Lens: | gwasgaredig |
| Cyfres: | LUXEON CX Plus CoB |
| Pecynnu: | Tiwb |
| Brand: | Lumileds |
| Math o Gynnyrch: | LEDs gwyn |
| Swm Pecyn Ffatri: | 100 |
| Is-gategori: | LEDs |
| Enw masnach: | LUXEON |
| Math: | LEDs Pwer Uchel |
Tagiau poblogaidd: l2c4-3090-m02e0900, Tsieina l2c4-3090-m02e0900 gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







