
L2C4-4090-L04E1200
LEDau Gwyn Gwyn 4000 K 90-CRI, Luxeon CX ynghyd â COB
Disgrifiad
Mae gan Luxeon CX Plus COB chwe chynnyrch sy'n cwmpasu pecynnau lumen rhwng 500 a 7,000 lumens mewn ôl troed safonol. Oherwydd ei ymwrthedd thermol sy'n arwain y diwydiant a deunydd swbstrad cadarn, mae Luxeon CX Plus COB yn galluogi gosodiadau oerach, mwy effeithlon. Mae Luxeon CX Plus COB yn elwa o ecosystem bresennol i'w ddylunio'n gyflym ac ar unwaith - i mewn wrth gadw opteg, clampiau a dogfennaeth bresennol.
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Lumileds |
| Categori Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| Cyfyngiadau cludo: |
Ar hyn o bryd nid yw Mouser yn gwerthu'r cynnyrch hwn yn eich rhanbarth. |
| ROHS: | Manylion |
| Cynnyrch: | LEDau cob gwyn |
| Arddull mowntio: | SMD/SMT |
| Pecyn / Achos: | 7070 (1818 Metrig) |
| Lliw goleuo: | Gwyn Niwtral |
| Tonfedd/tymheredd lliw: | 4000 K |
| Fflwcs goleuol/fflwcs pelydrol: | 1845 lm |
| Mynegai Rendro Lliw - CRI: | 90 |
| Ongl wylio: | 115 deg |
| Os - ymlaen cerrynt: | 450 mA |
| VF - Ymlaen foltedd: | 34.8 V |
| Hyd: | 17.85 mm |
| Lled: | 17.85 mm |
| Uchder: | 1.7 mm |
| Isafswm y tymheredd gweithredu: | - 40 C |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 105 C |
| Lliw lens: | Arlliw |
| Tryloywder lens: | Gwasgaredig |
| Cyfres: | Luxeon CX Plus cob |
| Pecynnu: | Thiwb |
| Brand: | Lumileds |
| Math o Gynnyrch: | LEDau Gwyn |
| Meintiau pecyn ffatri: | 100 |
| Is -gategori: | LEDs |
| Tradename: | Moethon |
| Math: | LEDau pŵer uchel |
Tagiau poblogaidd: L2C4-4090-L04E1200, China L2C4-4090-L04E1200 Gweithgynhyrchwyr, Cyflenwyr, Ffatri
Pâr o:L150-40705006000S0
Nesaf:L130-5780002011001
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







