
L2C5-SPP11211E1900
LEDau lliw sengl LEDau allyrru porffor Luxeon Sunplus Cob
Disgrifiad
Mae LEDau Llinell Cob Sunplus Luxeon yn bwrpas - wedi'u hadeiladu i alluogi dylunio system yn hawdd ar gyfer cymwysiadau garddwriaeth. Mae Luxeon Sunplus Cob Line yn cynnig yr unig gobiau sydd ar gael heddiw sy'n cael eu binnio a'u profi yn seiliedig ar fflwcs ffoton ffotosynthetig (PPF). Mae llinell cob Luxeon Sunplus yn cynnwys tri maint gwahanol: 1208 gyda LES o 15mm, 1211 gyda LES o 19mm, a 1825 gyda LES o 32mm.
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Lumileds |
| Categori Cynnyrch: | LEDau lliw sengl |
| ROHS: | Manylion |
| Cynnyrch: | LEDau Garddwriaeth |
| Arddull mowntio: | SMD/SMT |
| Pecyn / Achos: | Cob - sglodyn - ar fwrdd - |
| Lliw goleuo: | Borffor |
| Os - ymlaen cerrynt: | 1.2 A |
| VF - Ymlaen foltedd: | 34.8 V |
| Lliw lens: | Arlliw |
| Dimensiynau lens: | 21 mm |
| Siâp lens: | Fflat rownd |
| Tryloywder lens: | Gliria ’ |
| Cyfres: | Cob Sunplus |
| Pecynnu: | Thiwb |
| Brand: | Lumileds |
| Uchder: | 1.5 mm |
| Hyd: | 28 mm |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 105 C |
| Isafswm y tymheredd gweithredu: | - 40 C |
| Math o Gynnyrch: | LEDau lliw sengl |
| Meintiau pecyn ffatri: | 50 |
| Is -gategori: | LEDs |
| Tradename: | Moethon |
| Math: | LEDau lliw sengl |
| Ongl wylio: | 115 deg |
| Lled: | 28 mm |
| Pwysau Uned: | 0.498368 oz |
Tagiau poblogaidd: L2C5-SPP11211E1900, China L2C5-SPP11211E1900 Gwneuthurwyr, Cyflenwyr, Ffatri
Pâr o:L2C5-30901211E1900
Nesaf:L1T2-5770000000000
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







