
Lxml - pwc2
LEDau Gwyn Gwyn 4500K - 10000 K Cyfres Rebel Luxeon
Disgrifiad
Mae Rebel ES Luxeon yn LED fflwcs uchel sy'n rhoi'r hyblygrwydd sydd ei angen arnoch i ddylunio luminaires a lampau ar gyfer cymwysiadau goleuadau awyr agored a diwydiannol a dod â nhw i'r farchnad. Wedi'i brofi a'u binnio ar 700mA, dylunio gwrthryfelwyr Luxeon yn hyderus i gymwysiadau lumen uchel neu greu dyfeisiau mwy effeithlon o ran ynni gan ddefnyddio'r un allyrrydd. Mae gweithgynhyrchwyr a dylunwyr Luminaire yn cyfrif ar wrthryfelwyr Luxeon ar gyfer ansawdd, dibynadwyedd ac mewn perfformiad dyfais -.
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Lumileds |
| Categori Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| ROHS: | Manylion |
| Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| Arddull mowntio: | SMD/SMT |
| Pecyn / Achos: | SMD-2 |
| Lliw goleuo: | GWYN OER |
| Tonfedd/tymheredd lliw: | 5650 K |
| Fflwcs goleuol/fflwcs pelydrol: | 200 lm |
| Mynegai Rendro Lliw - CRI: | 60 |
| Ongl wylio: | 120 deg |
| Os - ymlaen cerrynt: | 700 mA |
| VF - Ymlaen foltedd: | 2.9 V |
| Sgôr Pwer: | 2 W |
| Hyd: | 4.49 mm |
| Lled: | 3.05 mm |
| Uchder: | 1.98 mm |
| Isafswm y tymheredd gweithredu: | - 40 C |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 135 C |
| Lliw lens: | Di -liw |
| Dimensiynau lens: | 2.55 mm |
| Siâp lens: | Cromenasoch |
| Tryloywder lens: | Dŵr yn glir |
| Cyfres: | Rebel Luxeon |
| Pecynnu: | Rîl |
| Pecynnu: | Torri tâp |
| Pecynnu: | Mousereel |
| Brand: | Lumileds |
| Maint LED: | 4.49 mm x 3.05 mm x 1.98 mm |
| Math o Gynnyrch: | LEDau Gwyn |
| Meintiau pecyn ffatri: | 1000 |
| Is -gategori: | LEDs |
| Tradename: | Moethon |
| Math: | LEDau pŵer uchel |
| Pwysau Uned: | 0.013757 oz |
Tagiau poblogaidd: lxml - PWC2, China lxml - gweithgynhyrchwyr PWC2, cyflenwyr, ffatri
Pâr o:L1HX-3090200000000
Nesaf:L150-57805006000H0
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







