
MP-1616-2103-30-90
LEDau Gwyn Gwyn 3000 K 90-CRI, Cyfres MP-1616
Disgrifiad
Nodweddion:
• Angle gwylio eang: 135 gradd
• Lliw lumen poeth wedi'i dargedu
• 1.63W Uchafswm pŵer mewnbwn gweithredu
• Compact: 1.6mm x 1.6mm
• Effeithlonrwydd uchel: hyd at 143 lumens y wat
• Dewis Lliw Eang: 1800K-6500K
• Mewnbwn 6V
• Yn gydnaws ag offer lleoliad awtomatig
• Yn gydnaws â phroses sodr ail -lenwi is -goch
• Rohs a chyrraedd yn cydymffurfio
Ngheisiadau
• lampau amnewid
• Goleuadau Panel
• Goleuadau i lawr
• Goleuadau cildraeth
• Goleuadau pensaernïol
• Goleuadau sianel
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Dyfeisiau Luminus |
| Categori Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| Arddull mowntio: | SMD/SMT |
| Pecyn / Achos: | 1616 (4040 Metrig) |
| Lliw goleuo: | Nghynnes |
| Tonfedd/tymheredd lliw: | 3000 K |
| Fflwcs goleuol/fflwcs pelydrol: | 94 lm |
| Mynegai Rendro Lliw - CRI: | 90 |
| Ongl wylio: | 135 deg |
| Os - ymlaen cerrynt: | 150 mA |
| VF - Ymlaen foltedd: | 6.2 V |
| Sgôr Pwer: | 930 MW |
| Hyd: | 1.6 mm |
| Lled: | 1.6 mm |
| Uchder: | 0.9 mm |
| Isafswm y tymheredd gweithredu: | - 40 C |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 85 C |
| Lliw lens: | Arlliw |
| Dimensiynau lens: | 1.6 mm x 1.6 mm |
| Siâp lens: | Sgwariant |
| Tryloywder lens: | Tryledol |
| Pecynnu: | Rîl |
| Brand: | Dyfeisiau Luminus |
| Sensitif i leithder: | Ie |
| Math o Gynnyrch: | LEDau Gwyn |
| Meintiau pecyn ffatri: | 3000 |
| Is -gategori: | LEDs |
| Math: | Canol - LEDau pŵer |
Tagiau poblogaidd: MP-1616-2103-30-90, China mp-1616-2103-30-90 Gwneuthurwyr, cyflenwyr, ffatri
Pâr o:CLM-9-24-90-36-AC40-F5-3
Nesaf:MP-1616-2103-18-90
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







