
SST - 10-IR-B130-K850-00
Allyrryddion Is -goch LED LED 850NM
Disgrifiad
Dyfeisiau Luminus Mae gan SST - 10 LEDau is -goch a choch bell ddwysedd pŵer uchel ac allyriad unffurf gydag effeithlonrwydd plwg wal -. Mae gan yr LEDau IR SST-10 wrthwynebiad thermol sy'n arwain y diwydiant ar gyfer ffynhonnell golau gryno, bwerus sy'n addas ar gyfer mynnu cymwysiadau. Mae cymwysiadau nodweddiadol ar gyfer y dyfeisiau Luminus SST-10 yn cynnwys garddwriaeth, systemau gwyliadwriaeth/teledu cylch cyfyng, sganio plât trwydded, synhwyro modurol, gweledigaeth peiriant, a golwg nos.
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Dyfeisiau Luminus |
| Categori Cynnyrch: | Allyrryddion Is -goch |
| ROHS: | Manylion |
| Arddull mowntio: | SMD/SMT |
| Tonfedd: | 850 nm |
| Ongl trawst: | 130 deg |
| Os - ymlaen cerrynt: | 350 mA |
| VF - Ymlaen foltedd: | 1.5 V |
| Isafswm y tymheredd gweithredu: | - 40 C |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 100 C |
| Pecyn / Achos: | SMD-2 |
| Pecynnu: | Rîl |
| Pecynnu: | Torri tâp |
| Pecynnu: | Mousereel |
| Brand: | Dyfeisiau Luminus |
| Lliw goleuo: | Is -goch |
| Sensitif i leithder: | Ie |
| Math o Gynnyrch: | Allyrryddion IR (IR LEDs) |
| Cyfres: | Sst-10-ir |
| Meintiau pecyn ffatri: | 1000 |
| Is -gategori: | Cyfathrebu Data Is -goch |
| Ongl wylio: | 130 deg |
| Pwysau Uned: | 0.032981 oz |
Tagiau poblogaidd: SST - 10 - IR-B130-K850-00, China SST-10-IR-B130-K850-00 Gwneuthurwyr, Cyflenwyr, Ffatri
Pâr o:CXM-3-30-90-18-AC40-F5-3
Nesaf:CXM-4-27-90-18-AC40-F5-2
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







