
SST - 40-WDS-F50-N4571
LEDau Gwyn Gwyn 5700 K 65-Cri, Cyfres SST-40
Disgrifiad
Nodweddion
• LEDau gwyn cŵl disgleirdeb uchel gyda'r allbwn uchaf o fwy na 1900 lm @ 6 a, 85 gradd.
• Dwysedd lumen uchel allyrrydd monolithig, hyd at 515 lm/mm2 (6500k), yn ddelfrydol ar gyfer gwneud y mwyaf o'r effeithlonrwydd optegol mewn allbwn - uchel, cymwysiadau goleuadau beirniadol patrwm trawst.
• Cerrynt gyriant uchaf: 6 a
• Effeithlonrwydd Luminous: typ . 183 lm/w @ 700 mA, 85 gradd (6500k)
• Tymheredd Lliw: 5000K, 5700K, 6500K
• Mynegai rendro lliw: min . 65, teip . 70
• Gwrthiant thermol isel: 0.8 gradd /w
• ANSI - Biniau cromatigrwydd cydnaws
• Llwybr thermol ynysig yn drydanol
• 8 kV HBM Sgôr ESD fesul ANSI/ESDA/JEDEC JS-001
• Rohs a chyrraedd yn cydymffurfio
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Dyfeisiau Luminus |
| Categori Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| ROHS: | Manylion |
| Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| Arddull mowntio: | SMD/SMT |
| Pecyn / Achos: | SMD-2 |
| Lliw goleuo: | Gwyn cŵl |
| Tonfedd/tymheredd lliw: | 5700 K |
| Fflwcs goleuol/fflwcs pelydrol: | 594 lm |
| Mynegai Rendro Lliw - CRI: | 70 |
| Ongl wylio: | 120 deg |
| Os - ymlaen cerrynt: | 1.5 A |
| VF - Ymlaen foltedd: | 2.9 V |
| Sgôr Pwer: | 20 W |
| Hyd: | 5 mm |
| Lled: | 5 mm |
| Uchder: | 3.01 mm |
| Isafswm y tymheredd gweithredu: | - 40 C |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 100 C |
| Lliw lens: | Di -liw |
| Dimensiynau lens: | 4.52 mm |
| Siâp lens: | Cromennaf |
| Tryloywder lens: | Dŵr yn glir |
| Cyfres: | SFT-40-W |
| Pecynnu: | Rîl |
| Pecynnu: | Torri tâp |
| Brand: | Dyfeisiau Luminus |
| Sensitif i leithder: | Ie |
| Math o Gynnyrch: | LEDau Gwyn |
| Meintiau pecyn ffatri: | 500 |
| Is -gategori: | LEDs |
| Math: | LEDau pŵer uchel |
| Pwysau Uned: | 0.010949 oz |
Tagiau poblogaidd: SST - 40 - WDS-F50-N4571, China SST-40-WDS-F50-N4571 Gweithgynhyrchwyr, Cyflenwyr, Ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







