
Disgrifiad
Osconiq® P 3030 GD QSSPA1.14 Daw LED teulu OSCONIQ P 3030 LED gyda chadernid uwchraddol adnabyddus, dibynadwyedd uchel, oes hir, ymwrthedd thermol isel. Pecyn 3mm x 3mm wedi'i brofi a phrofedig ac ôl troed sefydledig. Mynd i'r afael yn berffaith â cheisiadau sy'n mynnu am effeithlonrwydd uchel ac oes hir.
Ngheisiadau
- Amaethyddiaeth a Garddwriaeth
- Adloniant
Goleuadau dan do -
- Goleuadau Awyr Agored a Diwydiannol
Nodweddion
Pecyn -: pecyn epocsi SMD
- typ. Ymbelydredd: 120 gradd
- ESD: 8 kv acc. i ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, Dosbarth 3B)
- fflwcs pelydrol: typ . 760 mw
- effeithlonrwydd pelydrol: typ . 75 %
- Ffoton ffotosynthetig Flux: typ . 2.87 μmol/s
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | ams osram |
| Categori Cynnyrch: | LEDau lliw sengl |
| ROHS: | |
| Cynnyrch: | LEDau Glas |
| Arddull mowntio: | SMD/SMT |
| Pecyn / Achos: | 1212 (3030 Metrig) |
| Tonfedd/tymheredd lliw: | 449 nm |
| Lliw goleuo: | Glas |
| Fflwcs goleuol/fflwcs pelydrol: | 25.2 lm |
| Os - ymlaen cerrynt: | 350 mA |
| VF - Ymlaen foltedd: | 2.85 V |
| Sgôr Pwer: | 1 W |
| Lliw lens: | Di -liw |
| Dimensiynau lens: | 2.73 mm |
| Siâp lens: | Cromenasoch |
| Tryloywder lens: | Gliria ’ |
| Cyfres: | GD QSSPA1.14 |
| Pecynnu: | Rîl |
| Pecynnu: | Torri tâp |
| Pecynnu: | Mousereel |
| Brand: | ams osram |
| Cyfluniad: | Sengl |
| Uchder: | 1.63 mm |
| Hyd: | 3 mm |
| Dwyster goleuol: | 7.48 CD |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 125 C |
| Isafswm y tymheredd gweithredu: | - 40 C |
| Sensitif i leithder: | Ie |
| Math o Gynnyrch: | LEDau lliw sengl |
| 900 | |
| Is -gategori: | LEDs |
| Tradename: | Osconiq |
| Math: | LEDau lliw sengl |
| Ongl wylio: | 130 deg |
| Lled: | 3 mm |
| Rhan # arallenwau: | Q65112A7997 |
| Pwysau Uned: | 0.000847 oz |
Tagiau poblogaidd: gd qsspa1.14 - uovk - W4-1, China GD QSSPA1.14-UOVK-W4-1 Gweithgynhyrchwyr, Cyflenwyr, Ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







