
Disgrifiad
GT CSHPM1.13 OSLON® SSL 150 Teulu SSL Oslon newydd, sy'n perfformio'n uwch dan arweiniad cadernid uwch adnabyddus, dibynadwyedd uchel, oes hir, ymwrthedd thermol isel. Mynd i'r afael yn berffaith â cheisiadau sy'n mynnu am effeithlonrwydd uchel a gofyniad oes hir.
Ngheisiadau
Pensaernïaeth -
- Pensaernïaeth / Goleuadau Gardd (LED a Laser)
- goleuo meddygol
- Therapi Lluniau
Nodweddion
Pecyn -: pecyn cerameg smt gyda lens silicon
- typ. Ymbelydredd: 150 gradd
- Cynnal a chadw lumen: Canlyniadau profion yn ôl IESNA LM-80 ar gael
- ESD: 8 kv acc. i ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, Dosbarth 3B)
- fflwcs goleuol: typ . 155 lm
- Effeithlonrwydd Luminous: typ . 164 lm/w
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | ams osram |
| Categori Cynnyrch: | LEDau lliw sengl |
| ROHS: | |
| Tonfedd/tymheredd lliw: | 528 nm |
| Lliw goleuo: | Wyrddach |
| Fflwcs goleuol/fflwcs pelydrol: | 130 lm |
| Os - ymlaen cerrynt: | 350 mA |
| VF - Ymlaen foltedd: | 2.7 V |
| Sgôr Pwer: | 950 MW |
| Cyfres: | GT CSHPM1.13 |
| Pecynnu: | Rîl |
| Pecynnu: | Torri tâp |
| Pecynnu: | Mousereel |
| Brand: | ams osram |
| Uchder: | 1.51 mm |
| Hyd: | 3 mm |
| Dwyster goleuol: | 30.9 cd |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 125 C |
| Isafswm y tymheredd gweithredu: | - 40 C |
| Sensitif i leithder: | Ie |
| Math o Gynnyrch: | LEDau lliw sengl |
| 600 | |
| Is -gategori: | LEDs |
| Tradename: | Oslon |
| Math: | LEDau lliw sengl |
| Ongl wylio: | 150 deg |
| Lled: | 3 mm |
| Rhan # arallenwau: | Q65113A0417 |
Tagiau poblogaidd: GT CSHPM1.13-LSLU-26-1-B, China GT CSHPM1.13-LSLU-26-1-B Gwneuthurwyr, Cyflenwyr, Ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







