
Disgrifiad
GT PSLM31.13 DURIS® S 5 Y Compact, Mid - Power Duris® S 5 LED gyda phecyn safonol 3030 sy'n dod gydag effeithiolrwydd uchel, ansawdd lliw ac oes hir. Dewis delfrydol ar gyfer ceisiadau goleuadau cyffredinol dan do.
Ngheisiadau
Pensaernïaeth -
- Pensaernïaeth / Goleuadau Gardd (LED a Laser)
- goleuo meddygol
- Goleuadau hwyliau
- Therapi Lluniau
Nodweddion
Pecyn -: pecyn smt gwyn, resin clir di -liw
- typ. Ymbelydredd: 120 gradd (allyrrydd Lambertian)
- Cynnal a chadw lumen: LM-80-15 ar y gweill
- ESD: 2 kv acc. i ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, Dosbarth 2)
- fflwcs goleuol: typ . 36.6 lm
- Effeithlonrwydd Luminous: typ . 135 lm/w
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | ams osram |
| Categori Cynnyrch: | LEDau lliw sengl |
| ROHS: | |
| Cynnyrch: | LEDau gwyrdd |
| Tonfedd/tymheredd lliw: | 528 nm |
| Lliw goleuo: | Wyrddach |
| Fflwcs goleuol/fflwcs pelydrol: | 37.5 lm |
| Os - ymlaen cerrynt: | 100 mA |
| VF - Ymlaen foltedd: | 2.7 V |
| Sgôr Pwer: | 270 MW |
| Cyfres: | GT PSLM31.13 |
| Pecynnu: | Rîl |
| Pecynnu: | Torri tâp |
| Pecynnu: | Mousereel |
| Brand: | ams osram |
| Uchder: | 0.6 mm |
| Hyd: | 3 mm |
| Dwyster goleuol: | 12.3 cd |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 100 C |
| Isafswm y tymheredd gweithredu: | - 40 C |
| Sensitif i leithder: | Ie |
| Math o Gynnyrch: | LEDau lliw sengl |
| 4500 | |
| Is -gategori: | LEDs |
| Tradename: | Duris |
| Math: | LEDau lliw sengl |
| Ongl wylio: | 120 deg |
| Lled: | 3 mm |
| Rhan # arallenwau: | Q65112A6165 |
Tagiau poblogaidd: GT PSLM31.13-HRHT-26-KM, China GT PSLM31.13-HRHT-26-KM Gwneuthurwyr, cyflenwyr, ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







