
GT VJLPL1.13 - LPLS-T3T4-1
Φv=112.0 ... 150.0 lm (os=350 ma)
Disgrifiad
OSLON® PURE 1414 GT VJLPL1.13 Yr Oslon Pure® 1414, un o'r dwysedd lumen gorau, effeithlonrwydd rhagorol a homogenedd lliw. Daw'r Oslon Pure® 1414 gyda sbectrwm lliw llawn a thymheredd lliw 1800K i 6500K sy'n galluogi'r cwsmer i berfformio tiwnio lliw a chlystyru tynn. Gellir ei ddefnyddio ar ei ben ei hun yn ogystal ag mewn clwstwr gyda'i gilydd i gyflawni'r sbectrwm sydd ei angen arnoch chi.
Ngheisiadau
- Offer ac offer
- Adloniant
Awtomeiddio ffatri -
Goleuadau dan do -
Goleuadau meddygol -
- Goleuadau Awyr Agored a Diwydiannol
- Rhagamcaniad ac arddangos
- roboteg
Nodweddion
Pecyn -: trosi lefel sglodion
- typ. Ymbelydredd: 120 gradd (allyrrydd Lambertian)
- ESD: 2 kv acc. i ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, Dosbarth 2)
- fflwcs goleuol: typ . 121 lm @ 25 gradd
- Effeithlonrwydd Luminous: typ . 129 lm/w
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | ams osram |
| Categori Cynnyrch: | LEDau lliw sengl |
| ROHS: | |
| Cynnyrch: | LEDau gwyrdd |
| Arddull mowntio: | SMD/SMT |
| Pecyn / Achos: | 0505 (1414 Metrig) |
| Tonfedd/tymheredd lliw: | 525 nm |
| Lliw goleuo: | Wyrddach |
| Fflwcs goleuol/fflwcs pelydrol: | 121 lm |
| Os - ymlaen cerrynt: | 350 mA |
| VF - Ymlaen foltedd: | 2.67 V |
| Sgôr Pwer: | 930 MW |
| Lliw lens: | Di -liw |
| Dimensiynau lens: | 1.1 mm x 1.1 mm |
| Siâp lens: | Sgwariant |
| Tryloywder lens: | Gliria ’ |
| Cyfres: | Pur 1414 |
| Pecynnu: | Rîl |
| Pecynnu: | Torri tâp |
| Brand: | ams osram |
| Uchder: | 0.75 mm |
| Hyd: | 1.4 mm |
| Dwyster goleuol: | 41.3 CD |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 100 C |
| Isafswm y tymheredd gweithredu: | - 40 C |
| Sensitif i leithder: | Ie |
| Math o Gynnyrch: | LEDau lliw sengl |
| 1000 | |
| Is -gategori: | Cysylltu â ni |
| Enw masnach: | Oslon |
| Math: | LEDau lliw sengl |
| Ongl wylio: | 120 deg |
| Lled: | 1.4 mm |
| Rhan # arallenwau: | Q65113A7111 |
Tagiau poblogaidd: GT VJLPL1.13 - lPLS - T3T4-1, China GT VJLPL1.13-LPLS-T3T4-1 Gweithgynhyrchwyr, Cyflenwyr, Ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







