
Gw cs8pm1.em - lrlt - xx57-1
Φv=130 ... 164 lm, 3000 K (os=350 mA)
Disgrifiad
Oslon® SSL 80 GW CS8PM1.EM Perfformiad Uwch. Gwrthiant thermol is. Ystod estynedig o amodau gyrru. Mae'r LED Cenhedlaeth Newydd Teulu OSLON SSL hwn yn cynnig patrwm ymbelydredd rhagarweiniol gan ei wneud yn ddewis delfrydol ar gyfer cymwysiadau goleuadau sbot.
Ngheisiadau
- Adloniant
Goleuadau dan do -
- Goleuadau Awyr Agored a Diwydiannol
Nodweddion
Pecyn -: pecyn cerameg smt gyda lens silicon
- typ. Ymbelydredd: 80 gradd
- Tymheredd lliw: 2500k - 5000 k
- cri: 80 (min.), 82 (teip.), R9: 0 (min.)
- ESD: 8 kv acc. i ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, Dosbarth 3B)
- Flux Luminous: typ . 134 lm @ 3000 K, 85 gradd
- Effeithlonrwydd Luminous: typ . 134 lm/w @ 3000 K, 85 gradd
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | ams osram |
| Categori Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| ROHS: | |
| Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| Arddull mowntio: | SMD/SMT |
| Lliw goleuo: | Nghynnes |
| Tonfedd/tymheredd lliw: | 3000 K |
| Dwyster goleuol: | 61.3 CD |
| Fflwcs goleuol/fflwcs pelydrol: | 117 lm |
| Mynegai Rendro Lliw - CRI: | 80 |
| Ongl wylio: | 80 deg |
| Os - ymlaen cerrynt: | 350 mA |
| VF - Ymlaen foltedd: | 2.85 V |
| Sgôr Pwer: | 1 W |
| Hyd: | 3 mm |
| Lled: | 3 mm |
| Uchder: | 2.21 mm |
| Isafswm y tymheredd gweithredu: | - 40 C |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 125 C |
| Lliw lens: | Di -liw |
| Dimensiynau lens: | 2.648 mm x 1.6 mm |
| Siâp lens: | Cromennaf |
| Tryloywder lens: | Gliria ’ |
| Cyfres: | GW CS8PM1.EM |
| Pecynnu: | Rîl |
| Pecynnu: | Torri tâp |
| Brand: | ams osram |
| Nodweddion: | ESD: 8 kv acc. i ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, Dosbarth 3B), perfformiad uwch, gwrthiant thermol is |
| Sensitif i leithder: | Ie |
| Math o Gynnyrch: | LEDau Gwyn |
| 600 | |
| Is -gategori: | LEDs |
| Tradename: | Oslon |
| Math: | LEDau pŵer uchel |
| Rhan # arallenwau: | GW CS8PM1.EM - lrlt - XX56-1-350-R18 Q65113A5706 |
Tagiau poblogaidd: GW CS8PM1.EM - lrlt - xx57 - 1, China GW CS8PM1.EM - LRLT-XX57-1 Gwneuthurwyr, Cyflenwyr, Ffatri, Ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







