
GW CSHPM1.pm - ltmp - A131-1
Φv=150 ... 194 lm, 6500 K (os=350 ma)
Disgrifiad
Oslon® SSL 150 GW CSHPM1.pm Perfformiad Uwch. Gwrthiant thermol is. Ystod estynedig o amodau gyrru. Mae'r LED Cenhedlaeth Newydd Teulu OSLON SSL hwn yn darparu patrwm ymbelydredd eang sy'n caniatáu rhyngweithio perffaith a dyluniadau amrywiol gan gynnwys clystyrau LED cymysgu lliw.
Ngheisiadau
- Adloniant
Goleuadau dan do -
- Goleuadau Awyr Agored a Diwydiannol
Nodweddion
Pecyn -: pecyn cerameg smt gyda lens silicon
- typ. Ymbelydredd: 150 gradd
- Tymheredd lliw: 3000k - 6500 k
- cri: 70 (min.), 72 (teip.), R9: -40 (min.)
- Cynnal a chadw lumen: Canlyniadau profion yn ôl IESNA LM-80 ar gael
- ESD: 8 kv acc. i ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, Dosbarth 3B)
- fflwcs goleuol: typ . 153 lm @ 5000 K, 85 gradd
- Effeithlonrwydd Luminous: typ . 156 lm/w @ 5000 K, 85 gradd
| Produktattribut | Priodoledd |
|---|---|
| Hersteller: | ams osram |
| Produktkategorie: | LEDs Weiße |
| ROHS: | |
| Beleuchtungsfarbe: | Nghynnes |
| Wellenlänge/Farbtemperatur: | 6500 K |
| Lichtstärke: | 35.4 CD |
| LICHTSTROM/STRAHLUNGSLEISTUNG: | 144 lm |
| Mynegai FarbWiedergabe - - cri: | 70 |
| Ansichtswinkel: | 150 deg |
| Os - durchlassstrom: | 350 mA |
| Vf - durchlasssPannung: | 2.85 V |
| NennLeistung: | 1 W |
| Länge: | 3 mm |
| Breite: | 3 mm |
| Höhe: | 1.58 mm |
| Minimale BetriebStemperatur: | - 40 C |
| Maximale BetriebStemperatur: | + 125 C |
| Serie: | GW CSHPM1.pm |
| Verpackung: | Rîl |
| Marke: | ams osram |
| FeuchtigkeitSempfindlich: | Ie |
| Produkt - typ: | LEDau Gwyn |
| 600 | |
| Unterkategorie: | LEDs |
| Enw handels: | Oslon |
| Teip: | LEDau pŵer uchel |
| Artikel # arallenwau: | GW CSHPM1.pm - ltmp - A131-1-350-R18 Q65113A5991 |
Tagiau poblogaidd: GW CSHPM1.pm {- LTMP - A131 - 1, China GW CSHPM1.pm - gweithgynhyrchwyr LTMP-A131-1, cyflenwyr, ffatri, ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







