
GW Cssrm3.em - n3n6-xx56-1
LEDau Gwyn Osram Oslon Sgwâr, GW CSSRM3.EM
Disgrifiad
Oslon® Square GW CSSRM3.EM Pumed Genhedlaeth Sgwâr Oslon gyda phatrwm ymbelydredd gwell a pherfformiad gwell. Pwer - Mwyaf Compact LED gyda chadernid uwchraddol adnabyddus, dibynadwyedd uchel, oes hir ac ymwrthedd thermol isel.
Ngheisiadau
- Adloniant
Goleuadau dan do -
- Goleuadau Awyr Agored a Diwydiannol
Nodweddion
Pecyn -: pecyn cerameg smt gyda lens silicon
- typ. Ymbelydredd: 120 gradd (allyrrydd Lambertian)
- Tymheredd lliw: 2700k - 5700 k
- cri: 80 (min.), 82 (teip.), R9: 0 (min.)
- ESD: 8 kv acc. i ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, Dosbarth 3B)
- Flux Luminous: Typ . 301 lm @ 3000 K, 85 gradd
- Effeithlonrwydd Luminous: typ . 153 lm/w @ 3000 K, 85 gradd
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | ams osram |
| Categori Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| ROHS: | |
| Lliw goleuo: | Nghynnes |
| Tonfedd/tymheredd lliw: | 3500 K |
| Dwyster goleuol: | 101 CD |
| Fflwcs goleuol/fflwcs pelydrol: | 320 lm |
| Mynegai Rendro Lliw - CRI: | 80 |
| Ongl wylio: | 120 deg |
| Os - ymlaen cerrynt: | 700 mA |
| VF - Ymlaen foltedd: | 2.8 V |
| Sgôr Pwer: | 2 W |
| Hyd: | 3 mm |
| Lled: | 3 mm |
| Uchder: | 2.02 mm |
| Isafswm y tymheredd gweithredu: | - 40 C |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 125 C |
| Cyfres: | GW CSSRM3.EM |
| Pecynnu: | Rîl |
| Pecynnu: | Torri tâp |
| Brand: | ams osram |
| Sensitif i leithder: | Ie |
| Math o Gynnyrch: | LEDau Gwyn |
| 3000 | |
| Is -gategori: | LEDs |
| Tradename: | Oslon |
| Math: | LEDau pŵer isel |
| Rhan # arallenwau: | GW CSSRM3.EM - N3N6-XX56-1-700-R33 Q65113A5018 |
Tagiau poblogaidd: GW CSSRM3.EM - N3N6 - XX56-1, China GW CSSRM3.EM-N3N6-XX56-1 Gweithgynhyrchwyr, Cyflenwyr, Ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







