
GW CSSRM3.pm - N7P1-A232-1
Φv=340 ... 380 lm, 5700 K (os=700 mA)
Disgrifiad
Oslon ™ Square GW CSSRM3.pm Pumed Genhedlaeth Sgwâr Oslon gyda pherfformiad gwell. Pwer - Mwyaf Compact LED gyda chadernid uwchraddol adnabyddus, dibynadwyedd uchel, oes hir ac ymwrthedd thermol isel.
Ngheisiadau
- Amaethyddiaeth a Garddwriaeth
- Adloniant
- Goleuadau Awyr Agored a Diwydiannol
Nodweddion
Pecyn -: pecyn cerameg smt gyda lens silicon
- typ. Ymbelydredd: 120 gradd (allyrrydd Lambertian)
- Tymheredd lliw: 2200k - 6500 k
- cri: 70 (min.), 72 (teip.), R9: -40 (min.)
- ESD: 8 kv acc. i ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, Dosbarth 3B)
- Flux Luminous: typ . 357 lm @ 4000 K, 85 gradd
- Effeithlonrwydd Luminous: Typ . 182 lm/w @ 4000 K, 85 gradd
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | ams osram |
| Categori Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| ROHS: | |
| Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| Arddull Mowntio: | SMD/SMT |
| Pecyn / Achos: | 1212 (3030 Metrig) |
| Lliw goleuo: | Nghynnes |
| Tonfedd/tymheredd lliw: | 5700 K |
| Dwyster goleuol: | 107 CD |
| Fflwcs goleuol/fflwcs pelydrol: | 334 lm |
| Mynegai Rendro Lliw - CRI: | 70 |
| Ongl wylio: | 120 deg |
| Os - ymlaen cerrynt: | 700 mA |
| VF - Ymlaen foltedd: | 2.8 V |
| Sgôr Pwer: | 2 W |
| Hyd: | 3 mm |
| Lled: | 3 mm |
| Uchder: | 2.02 mm |
| Isafswm y tymheredd gweithredu: | - 40 C |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 125 C |
| Lliw lens: | Di -liw |
| Dimensiynau lens: | 2.79 mm |
| Siâp lens: | Cromenasoch |
| Tryloywder lens: | Gliria ’ |
| Cyfres: | GW CSSRM3.pm |
| Pecynnu: | Rîl |
| Pecynnu: | Torri tâp |
| Pecynnu: | Mousereel |
| Brand: | ams osram |
| Sensitif i leithder: | Ie |
| Math o Gynnyrch: | LEDau Gwyn |
| 3000 | |
| Is -gategori: | LEDs |
| Tradename: | Oslon |
| Math: | LEDau pŵer uchel |
| Rhan # arallenwau: | Q65113A2297 |
Tagiau poblogaidd: GW CSSRM3.pm - N7P1 - A232-1, China GW CSSRM3.PM-N7P1-A232-1 Gweithgynhyrchwyr, Cyflenwyr, Ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







