
Gw daspa2.ec - htjp-5l7n-1
Φv=39 ... 48 lm, 4000 K (os=100 mA)
Disgrifiad
GW Daspa2.ec Osconiq ® P 2226
Uchel - Effeithlonrwydd canol - pŵer dan arweiniad gydag oes hir hefyd ar geryntau uchel a thymheredd cyffordd uchel.
Ngheisiadau
- Pensaernïaeth
- Pensaernïaeth / Goleuadau Gardd (LED a Laser)
- Goleuo Meddygol
- Therapi Lluniau
Nodweddion
- Pecyn: pecyn smt
- teip. Ymbelydredd: 120 gradd
- Tymheredd Lliw: 2700k - 6500 K
- CRI: 80 (mun.), 83 (teip.), R9: 0 (min.)
-Cynnal a Chadw Lumen: Canlyniadau Profion Yn ôl IESNA LM-80 ar gael
- ESD: 8 kv acc. i ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, Dosbarth 3B)
- Flux Luminous: Typ . 37 lm @ 3000 K
- Effeithlonrwydd Luminous: Typ . 130 lm/w @ 3000 K
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | ams osram |
| Categori Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| ROHS: | |
| Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| Arddull Mowntio: | SMD/SMT |
| Pecyn / Achos: | 1009 (2723 Metrig) |
| Lliw goleuo: | Nghynnes |
| Tonfedd/tymheredd lliw: | 2700 K |
| Dwyster goleuol: | 10.1 cd |
| Fflwcs goleuol/fflwcs pelydrol: | 37 lm |
| Mynegai Rendro Lliw - CRI: | 80 |
| Ongl wylio: | 130 deg |
| Os - ymlaen cerrynt: | 100 mA |
| VF - Ymlaen foltedd: | 2.85 V |
| Sgôr Pwer: | 290 MW |
| Hyd: | 2.6 mm |
| Lled: | 2.2 mm |
| Uchder: | 1.3 mm |
| Isafswm y tymheredd gweithredu: | - 40 C |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 120 C |
| Cyfres: | GW Daspa2.ec |
| Pecynnu: | Rîl |
| Pecynnu: | Torri tâp |
| Pecynnu: | Mousereel |
| Brand: | ams osram |
| Sensitif i leithder: | Ie |
| Math o Gynnyrch: | LEDau Gwyn |
| 1200 | |
| Is -gategori: | LEDs |
| Tradename: | Osconiq |
| Math: | LEDau pŵer isel |
| Rhan # arallenwau: | Q65112A5411 |
Tagiau poblogaidd: gw daspa2.ec - htjp - 5l7n-1, China GW daspa2.ec-htjp-5l7n-1 gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







