
GW JTLMS1.cm - G9H4-XX53-1
Φv=24.0 ... 34.5 lm, 5000 K (os=60 mA)
Disgrifiad
Duris ® E 2835 GW JTLMS1.cm
Mae'r Duris® E 2835 yn cyfuno effeithiolrwydd da ac ongl trawst eang i fformat cryno (2.8 mm x 3.5 mm). Mae hyn yn allweddol i gymwysiadau goleuo homogenaidd lle nad yw'r Duris® E 2835 byth yn methu â chreu argraff gyda'i berfformiad ar lefel system.
Ngheisiadau
Goleuadau dan do -
Nodweddion
Pecyn -: pecyn smt gwyn, resin silicon gwasgaredig lliw
- typ. Ymbelydredd: 120 gradd (allyrrydd Lambertian)
- Tymheredd Lliw: 2200k - 6500 K
- CRI: 90 (min.), 92 (teip.), R9: 50 (min.)
- Cynnal a chadw lumen: Canlyniadau profion yn ôl IESNA LM-80 ar gael
- ESD: 2 kv acc. i ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, Dosbarth 2)
- fflwcs goleuol: typ . 25 lm @ 4000 K
- Effeithlonrwydd Luminous: Typ . 141 lm/w @ 4000 K

|
Theipia |
Tymheredd Lliw |
Fflwcs goleuol 1 os=60 ma φv |
|
GW JTLMS1.cm - G5H1-XX510-1 |
2200 K |
18.0 ... 30.0 lm |
|
GW JTLMS1.cm - G7H2-XX58-1 |
2700 K |
21.0 ... 31.5 lm |
|
GW JTLMS1.cm - G7H2-XX57-1 |
3000 K |
21.0 ... 31.5 lm |
|
GW JTLMS1.cm - G8H2-XX56-1 |
3500 K |
22.5 ... 31.5 lm |
|
GW JTLMS1.cm - G9H4-XX55-1 |
4000 K |
24.0 ... 34.5 lm |
|
GW JTLMS1.cm - G9H4-XX53-1 |
5000 K |
24.0 ... 34.5 lm |
|
GW JTLMS1.cm - G9H4-XX52-1 |
5700 K |
24.0 ... 34.5 lm |
|
GW JTLMS1.cm - G9H4-XX51-1 |
6500 K |
24.0 ... 34.5 lm |
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | ams osram |
| Categori Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| Arddull mowntio: | SMD/SMT |
| Lliw goleuo: | Nghynnes |
| Tonfedd/tymheredd lliw: | 5000 K |
| Dwyster goleuol: | 8.79 cd |
| Fflwcs goleuol/fflwcs pelydrol: | 26.3 lm |
| Mynegai Rendro Lliw - CRI: | 90 |
| Ongl wylio: | 120 deg |
| Os - ymlaen cerrynt: | 60 mA |
| VF - Ymlaen foltedd: | 2.96 V |
| Sgôr Pwer: | 180 MW |
| Hyd: | 3.5 mm |
| Lled: | 2.8 mm |
| Uchder: | 0.7 mm |
| Isafswm y tymheredd gweithredu: | - 40 C |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 100 C |
| Cyfres: | GW JTLMS1.cm |
| Pecynnu: | Rîl |
| Brand: | ams osram |
| Sensitif i leithder: | Ie |
| Math o Gynnyrch: | LEDau Gwyn |
| 10000 | |
| Is -gategori: | LEDs |
| Tradename: | Duris |
| Math: | Canol - LEDau pŵer |
| Rhan # arallenwau: | Q65113A2640 |
Tagiau poblogaidd: GW JTLMS1.cm - G9H4 - xx53-1, China GW JTLMS1.cm-G9H4-XX53-1 Gwneuthurwyr, Cyflenwyr, Ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







