
Disgrifiad
DURIS® E 2835 GW JTLPS1.SM Mae'r fersiwn LED wedi'i mowldio cyn - gyda ôl troed safonol 2835 yn darparu gwerth cystadleuol yn lefel y cais a system. Mae'r Duris E2835 CRI80 yn darparu effeithiolrwydd rhagorol sy'n gwella arbedion ynni wrth gymhwyso goleuadau sy'n bwysig i gefnogi rheoleiddio effeithlonrwydd ynni.
Ngheisiadau
Goleuadau dan do -
Nodweddion
Pecyn -: pecyn smt gwyn, resin silicon gwasgaredig lliw
- typ. Ymbelydredd: 120 gradd (allyrrydd Lambertian)
- Tymheredd lliw: 2700k - 6500 k
- cri: 80 (min.), 82 (teip.), R9: 0 (min.)
- ESD: 2 kv acc. i ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, Dosbarth 2)
- fflwcs goleuol: typ . 39.4 lm @ 4000k
- Effeithlonrwydd Luminous: Typ . 224 lm/w @ 4000 K
- Sefydlog VF yn pylu dwfn ar gerrynt gyrru isel o 1mA
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | ams osram |
| Categori Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| ROHS: | |
| Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| Arddull mowntio: | SMD/SMT |
| Pecyn / Achos: | SMD-2 |
| Lliw goleuo: | Nghynnes |
| Tonfedd/tymheredd lliw: | 3000 K |
| Fflwcs goleuol/fflwcs pelydrol: | 42 lm |
| Mynegai Rendro Lliw - CRI: | 80 CRI |
| Ongl wylio: | 120 deg |
| Os - ymlaen cerrynt: | 65 mA |
| VF - Ymlaen foltedd: | 2.17 V |
| Hyd: | 3.34 mm |
| Lled: | 2.84 mm |
| Uchder: | 0.66 mm |
| Isafswm y tymheredd gweithredu: | - 40 C |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 105 C |
| Lliw lens: | Di -liw |
| Siâp lens: | Petryal |
| Tryloywder lens: | Tryledol |
| Pecynnu: | Rîl |
| Brand: | ams osram |
| Cyfluniad: | Sengl |
| Sensitif i leithder: | Ie |
| 10000 | |
| Is -gategori: | LEDs |
| Rhan # arallenwau: | Q65113A7755 |
Tagiau poblogaidd: GW JTLPS1.SM - H6H9 - XX57-1-G, China GW JTLPS1.SM-H6H9-XX57-1-G GWEITHGYNHYRCHWYR, Cyflenwyr, Ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







