
GW Q9lr35.pm - l8m8-xx512-1
Φv=160 ... 260 lm, 1800 K (os=180 mA)
Disgrifiad
Osconiq® S 5050 GW Q9lr35.pm Mae'r fersiwn ddiweddaraf QFN Cast 5050 LED yn ychwanegu at ei linell 5050 drawiadol - i fyny o berfformiad effeithiolrwydd uchel wedi'i gyfuno ag oes premiwm DLC. Mae'r pecyn LeadFrame OSCONIQ S 5050 hwn yn dod â'i sefydlogrwydd cadernid i lefel arall gydag amddiffyniad cyrydiad uwchraddol sy'n gwella'r addasrwydd ymhellach ar gyfer goleuadau proffesiynol awyr agored.
Ngheisiadau
Goleuadau dan do -
- Goleuadau Awyr Agored a Diwydiannol
Nodweddion
Pecyn -: pecyn smt gwyn, resin gwasgaredig lliw
- typ. Ymbelydredd: 120 gradd (allyrrydd Lambertian)
- Tymheredd Lliw: 1800K - 6500 K
- CRI: 70 (min.), R9: -50 (min.)
- ESD: 8 kv acc. i ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, Dosbarth 3B)
- fflwcs goleuol: typ . 234 lm @ 4000 K
- Effeithlonrwydd Luminous: Typ . 238 lm/w @ 4000 K
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | ams osram |
| Categori Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| ROHS: | |
| Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| Arddull mowntio: | SMD/SMT |
| Lliw goleuo: | Ngwyn |
| Tonfedd/tymheredd lliw: | 1800 K |
| Fflwcs goleuol/fflwcs pelydrol: | 160 lm |
| Mynegai Rendro Lliw - CRI: | 70 |
| Ongl wylio: | 120 deg |
| Os - ymlaen cerrynt: | 180 mA |
| VF - Ymlaen foltedd: | 5.45 V |
| Hyd: | 5 mm |
| Lled: | 5 mm |
| Uchder: | 0.75 mm |
| Isafswm y tymheredd gweithredu: | - 40 C |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 105 C |
| Dimensiynau lens: | 4.6 mm x 4.6 mm |
| Siâp lens: | Sgwariant |
| Cyfres: | Osconiq S5050 |
| Pecynnu: | Rîl |
| Pecynnu: | Torri tâp |
| Brand: | ams osram |
| Sensitif i leithder: | Ie |
| 1500 | |
| Is -gategori: | LEDs |
| Tradename: | Osconiq |
| Math: | Effeithlonrwydd uchel |
| Rhan # arallenwau: | Q65113A9315 |
Tagiau poblogaidd: GW Q9lr35.pm - l8m8 - xx512-1, China GW Q9lr35.pm-l8m8-xx512-1 gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







