
GW qslps1.cm - k4lv - xx51-79-1
Φv=120.0 ... 135.0 lm, 6500 K (os=150 ma)
Disgrifiad
Osconiq® E 3030 GW QSLPS1.cm Mae'r cyfeiriadau LED 6V osconiq e 3030 hwn yn defnyddio achosion - mewn amrywiol gymwysiadau goleuadau cyffredinol gan gynnwys gosodiadau dan do ac awyr agored, goleuadau ardal a goleuadau isaf lle mae fflwcs uchel yn ofyniad allweddol.
Nodweddion
Pecyn -: pecyn smt gwyn
- typ. Ymbelydredd: 120 gradd (allyrrydd Lambertian)
- Tymheredd lliw: 2700k - 6500 k
- CRI: 90 (min.), R9: 50 (min.)
- ESD: 8 kv acc. i ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, Dosbarth 3B)
- fflwcs goleuol: typ . 130 lm @ 4000 K
- Effeithlonrwydd Luminous: Typ . 140 lm/w @ 4000 K
- Cais: addas ar gyfer goleuadau cyffredinol
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | ams osram |
| Categori Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| ROHS: | |
| Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| Arddull Mowntio: | SMD/SMT |
| Pecyn / Achos: | 1212 (3030 Metrig) |
| Lliw goleuo: | Ngwynion |
| Tonfedd/tymheredd lliw: | 6500 K |
| Fflwcs goleuol/fflwcs pelydrol: | 135 lm |
| Mynegai Rendro Lliw - CRI: | 90 |
| Ongl wylio: | 120 deg |
| Os - ymlaen cerrynt: | 150 mA |
| VF - Ymlaen foltedd: | 6.19 V |
| Sgôr Pwer: | 930 MW |
| Hyd: | 3 mm |
| Lled: | 3 mm |
| Uchder: | 0.6 mm |
| Isafswm y tymheredd gweithredu: | - 40 C |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 100 C |
| Siâp lens: | Sgwariant |
| Cyfres: | GW QSLPS1.cm |
| Brand: | ams osram |
| Sensitif i leithder: | Ie |
| Math o Gynnyrch: | Dan arweiniad - pŵer uchel |
| 300000 | |
| Is -gategori: | LEDs |
| Tradename: | Osconiq |
| Rhan # arallenwau: | Q65113A8627 |
Tagiau poblogaidd: GW qslps1.cm {- k4lv - xx51 - 79 - 1, China GW Qslps1.cm-k4lv-xx51-79-1 Gweithgynhyrchwyr, Cyflenwyr, Cyflenwyr, Cyflenwyr,
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







