
Sfh 4715a
Allyrryddion is -goch Oslon blk ir allyrru hi pwr
Disgrifiad
SFH 4715A Cyfres OSLON DU (850 nm) - 80 Gradd
Ngheisiadau
- Rheoli Mynediad a Diogelwch
- Dilysu
- Olrhain corff
- Awtomeiddio ffatri
- Awtomeiddio Cartref ac Adeiladu
- Goleuadau meddygol
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | ams osram |
| Categori Cynnyrch: | Allyrryddion is -goch |
| ROHS: | Manylion |
| Arddull Mowntio: | SMD/SMT |
| Dwyster pelydrol: | 500 MW/SR |
| Os - ymlaen yn gyfredol: | 1 A |
| VF - Foltedd Ymlaen: | 1.65 V |
| Sgôr Pwer: | 2.1 W |
| Isafswm y tymheredd gweithredu: | - 40 C |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 85 C |
| Pecyn / Achos: | Smd -3 |
| Pecynnu: | Rîl |
| Pecynnu: | Torri tâp |
| Pecynnu: | Mousereel |
| Brand: | ams osram |
| Uchder: | 2.29 mm |
| Lliw goleuo: | Is -goch |
| Hyd: | 3.85 mm |
| Dimensiynau lens: | 2.76 mm |
| Siâp lens: | Cromennaf |
| Sensitif i leithder: | Ie |
| Math o Gynnyrch: | Allyrryddion IR (IR LEDs) |
| Cyfres: | Sfh 4715a |
| Meintiau pecyn ffatri: | 600 |
| Is -gategori: | Cyfathrebu Data Is -goch |
| Tradename: | Oslon |
| Math: | LEDau pŵer isel |
| Ongl wylio: | 80 deg |
| VR - Foltedd gwrthdroi: | 5 V |
| Lled: | 3.85 mm |
| Rhan # arallenwau: | Q65113a3209 SFH 4715A Q65111A6159 |
| Pwysau Uned: | 0. 001093 oz |
Tagiau poblogaidd: SFH 4715A, China SFH 4715A Gwneuthurwyr, Cyflenwyr, Ffatri
Pâr o:Sfh 4716as
Nesaf:Sfh 4713a
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







