
SFH 4727as A01
Allyrryddion Is-goch Is-goch IR Oslon Blk-Series
Disgrifiad
SFH 4727AS A01 Cyfres OSLON Black (940 nm) - 50 Gradd
Ngheisiadau
- Synhwyro mewn caban
Nodweddion
- Pecyn: silicon gwasgaredig
- Dosbarth cadernid cyrydiad: 3b
-Cymwysterau: Mae'r cynllun prawf cymhwyster cynnyrch yn seiliedig ar ganllawiau AEC-Q 101- rev-C, cymhwyster prawf straen ar gyfer lled-ddargludyddion arwahanol gradd modurol.
- ESD: 2 kv acc. i ANSI\/ESDA\/JEDEC JS -001 (HBM, Dosbarth 2)
- IR LightSource gydag effeithlonrwydd uchel
- Allyrrydd pentwr dwbl
- Gwrthiant Thermol Isel (Max. 9 K\/W)
- Tonfedd Centroid 940 nm
- wedi'i optimeiddio ar gyfer gweithrediad pwls cerrynt uchel
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | ams osram |
| Categori Cynnyrch: | Allyrryddion is -goch |
| ROHS: | Manylion |
| Arddull mowntio: | SMD\/SMT |
| Tonfedd: | 940 nm |
| Dwyster pelydrol: | 1000 MW\/SR |
| Ongl trawst: | 50 deg |
| Os - ymlaen yn gyfredol: | 1 A |
| VF - Foltedd Ymlaen: | 2.65 V |
| Sgôr Pwer: | 5.2 W |
| Isafswm y tymheredd gweithredu: | - 40 C |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 125 C |
| Pecyn \/ Achos: | Smd -3 |
| Cymhwyster: | AEC-Q101 |
| Pecynnu: | Rîl |
| Pecynnu: | Torri tâp |
| Pecynnu: | Mousereel |
| Brand: | ams osram |
| Amser Cwympo: | 15 ns |
| Lliw goleuo: | Is -goch |
| Sensitif i leithder: | Ie |
| Math o Gynnyrch: | Allyrryddion IR (IR LEDs) |
| Amser codi: | 10 ns |
| Meintiau pecyn ffatri: | 600 |
| Is -gategori: | Cyfathrebu Data Is -goch |
| Ongl wylio: | 50 deg |
| Rhan # arallenwau: | Q65112A0371 |
| Pwysau Uned: | 0. 001093 oz |
Tagiau poblogaidd: SFH 4727as A01, China SFH 4727AS A01 Gwneuthurwyr, Cyflenwyr, Ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







