
Detn02m-05n
Trawsnewidwyr DC/DC ynysig - SMD 2W, I/P: 12VDC; O/P: 5V @200MA
Disgrifiad
Cymedr da DC - Mae trawsnewidyddion DC ar gael mewn ystod eang o fathau, gan gynnwys modiwl, ar fwrdd, PCB, rheilen din, SMD, wedi'i grynhoi, ac wedi'u hamgáu. Mae'r trawsnewidwyr hyn yn cynnig ystod 0.5W i 1000W, 3.3V i 48V graddfeydd allbwn sengl, yn ogystal â folteddau allbwn deuol a thriphlyg. Mae cymwysiadau nodweddiadol ar gyfer trawsnewidyddion DC - DC yn cynnwys dyfeisiau meddygol, rheolyddion awtomeiddio diwydiannol, electroneg pŵer, systemau telathrebu/dataCom, rhwydweithiau diwifr, rheilffyrdd, a mwy.
Ngheisiadau
- Rheolaethau Awtomeiddio Diwydiannol
- Electroneg Pwer
- Systemau Telecom/DataCom
- Rhwydweithiau Di -wifr
- Rheilffyrdd
- Meddygol
- Goleuadau LED
- Rheolaethau Diogelwch
- Pŵer wedi'i ddosbarthu
- Offerynnau
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Golygu yn dda |
| Categori Cynnyrch: | Trawsnewidyddion dc/dc ynysig - smd |
| ROHS: | Manylion |
| Arddull mowntio: | SMD/SMT |
| Nifer yr allbynnau: | 2 allbwn |
| Pŵer allbwn: | 2 W |
| Foltedd mewnbwn, enwol: | 12 V |
| Foltedd mewnbwn - mun: | 10.8 V |
| Foltedd mewnbwn - max: | 13.2 V |
| Foltedd allbwn - Channel 1: | 5 V |
| Allbwn cerrynt - sianel 1: | 20 Ma i 200 Ma |
| Foltedd allbwn - sianel 2: | - 5 V |
| Allbwn cerrynt - sianel 2: | 20 Ma i 200 Ma |
| Foltedd ynysu: | 3 kv |
| Isafswm y tymheredd gweithredu: | - 40 C |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 85 C |
| Pecyn / Achos: | SMD-10 |
| Hyd: | 15.24 mm |
| Lled: | 10.9 mm |
| Uchder: | 9.1 mm |
| Diwydiant: | Niwydol |
| Cynnyrch: | Ynysig |
| Cyfres: | Detn02-n |
| Cais: | Dadansoddwr, synhwyrydd |
| Brand: | Golygu yn dda |
| Dimensiynau: | 15.24 mm x 10.9 mm x 9.1 mm |
| Foltedd mewnbwn: | 10.8 V i 13.2 V. |
| Pecynnu: | Thiwb |
| Math o Gynnyrch: | DC ynysig - trawsnewidyddion DC |
| Meintiau pecyn ffatri: | 33 |
| Is -gategori: | Dc - trawsnewidyddion DC |
| Pwysau Uned: | 0.056438 oz |
Tagiau poblogaidd: DetN02M-05N, China DetN02M-05N Gwneuthurwyr, Cyflenwyr, Ffatri
Pâr o:IRM-30-12st
Nesaf:Nldd-350h
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







