
HDR -30-24
Cyflenwadau Pwer Rheilffordd Din 36W 24V 1.5A Dosbarth II DIN RAIL DIN
Disgrifiad
Mae cyflenwadau pŵer rheilffordd HDR Din yn golygu yn dda ar gael yn 15W, 30W, 60W, 100W, a 150W. Mae'r cydrannau hyn yn cynnwys 85VAci 264VAcmewnbwn cyffredinol gyda 277vAcgweithredol,<0.3W no-load power consumption, and cooling by free air convection. The ultra-slim design is offered in widths of 17.5mm (1SU), 35mm (2SU), 52.5mm (3SU), 70mm (4SU), and 105mm (6SU). MEAN WELL HDR DIN Rail Power Supplies provide Class II isolation, adjustable DC output voltage, and a working temperature range of -30°C to +70°C. These power supplies meet limited power source (LPS) requirements and have a three-year warranty. Ideal applications include factory and building automation, household and industrial control systems, as well as electromechanical apparatus.
Nodweddion
- Dyluniad Ultra-Limly gyda lled o 17.5mm (1su), 35mm (2su), 52.5mm (3su), 70mm (4su), a 105mm (6su)
- 85VAci 264VAcmewnbwn cyffredinol gyda 277vAcgweithredol
- <0.3W no-load power consumption
- Ynysu Dosbarth II
- Yn cwrdd â gofynion ffynhonnell pŵer cyfyngedig (LPS)
- Foltedd allbwn DC addasadwy
- Amddiffyniadau cylched byr, gorlwytho, ac gor -foltedd (categori gor -foltedd III)
- Oeri trwy darfudiad aer am ddim
- -30 gradd i +70 gradd amrediad tymheredd gweithio
- Rheilffyrdd din ts -35/7.5 neu 15 mountable
- Dangosydd LED pŵer-ar
- Gwarant blwyddyn 3-
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Golygu yn dda |
| Categori Cynnyrch: | Cyflenwadau pŵer rheilffordd din |
| ROHS: | Manylion |
| Cynnyrch: | Newid Cyflenwadau |
| Math o fewnbwn: | 1- Cyfnod / Cyfnod Sengl |
| Pŵer allbwn: | 36 W |
| Foltedd mewnbwn: | 85 VAC i 264 VAC, 120 VDC i 370 VDC |
| Nifer yr allbynnau: | 1 allbwn |
| Foltedd Allbwn-Sianel 1: | 24 VDC |
| Allbwn Cyfredol-Sianel 1: | 1.5 A |
| Diwydiant: | Niwydol |
| Hyd: | 54.5 mm (2.146 i mewn) |
| Lled: | 35 mm (1.378 i mewn) |
| Uchder: | 9 mm (0. 354 i mewn) |
| Cyfres: | HDR -30 |
| Brand: | Golygu yn dda |
| Foltedd ynysu: | 3 kvrms |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 70 C |
| Isafswm y tymheredd gweithredu: | - 30 C |
| Arddull mowntio: | Mownt rheilffordd din |
| Ffrâm Agored/Amgaeedig: | Amgau |
| Math o Gynnyrch: | Cyflenwadau pŵer rheilffordd din |
| Meintiau pecyn ffatri: | 96 |
| Is -gategori: | Cyflenwad Pwer AC-DC |
| Rhan # arallenwau: | Li 30-20 b24pr2 |
| Pwysau Uned: | 4.232875 oz |
Tagiau poblogaidd: HDR -30-24, China HDR -30-24 Gwneuthurwyr, Cyflenwyr, Ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







