
HRP-450-36
Cyflenwadau Pwer Newid 450W 36V 12.5AW/PFC Amgaeedig
Disgrifiad
Nodweddion:
- Universal AC input / Full rangeBuilt-in active PFC function, PF>0.95* Effeithlonrwydd Uchel Hyd at 89.5%Gwrthsefyll Mewnbwn ymchwydd 300VAC ar gyfer 5 Secondsprotections: Cylchdaith Fer / Gorlwytho / Gor -Foltedd /
- Dros dymheredd
- Adeiladwyd - mewn cerrynt cyson yn cyfyngu ar gylchdaith - mewn ffan oeri ar - oddi ar reolaeth
- Wedi'i adeiladu - yn signal dc iawn
- Wedi'i adeiladu - mewn swyddogaeth ystyr o bell
- Gwarant 5 Mlynedd
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Golygu yn dda |
| Categori Cynnyrch: | Newid cyflenwadau pŵer |
| ROHS: | Manylion |
| Cynnyrch: | Newid Cyflenwadau |
| Foltedd allbwn - Channel 1: | 36 VDC |
| Nifer yr allbynnau: | 1 allbwn |
| Pŵer allbwn: | 450 W |
| Ffrâm Agored/Amgaeedig: | Amgau |
| Foltedd mewnbwn: | 85 Vac i 264 VAC, 120 VDC i 370 VDC |
| Allbwn cerrynt - sianel 1: | 12.5 A |
| Diwydiant: | Niwydol |
| Arddull mowntio: | Siasi |
| Hyd: | 218 mm (8.583 i mewn) |
| Lled: | 105 mm (4.134 i mewn) |
| Uchder: | 41 mm (1.614 i mewn) |
| Cyfres: | Hrp-450 |
| Cymeradwyo: | EN60950-1, UL60950-1 |
| Brand: | Golygu yn dda |
| Cydymffurfiad: | EN60950-1, UL60950-1 |
| Math o Gynnyrch: | Newid cyflenwadau pŵer |
| Meintiau pecyn ffatri: | 12 |
| Is -gategori: | Cyflenwadau pŵer |
| Pwysau Uned: | 2.624 pwys |
Tagiau poblogaidd: HRP-450-36, China HRP-450-36 Gweithgynhyrchwyr, Cyflenwyr, Ffatri
Pâr o:ELG-200-4A
Nesaf:GC30E-0P1J
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







