
Lrs -350-24
Cyflenwadau Pwer Newid 350.4W 24V 14.6A 115VAC neu 230VAC
Disgrifiad
Cymedr da lRS -350 350 W AC\/DC Mae cyflenwad pŵer allbwn sengl yn gyflenwad pŵer math caeedig un-allbwn gyda 30mm o ddyluniad proffil isel. Mabwysiadu mewnbwn o 115VAcneu 230VAc(Dewiswch wrth switsh), mae'r gyfres gyfan yn darparu llinell foltedd allbwn o 3.3V, 4.2V, 5V, 12V, 15V, 24V, 36V, a 48V. Mae lrs {{1 0}} yn cynnwys effeithlonrwydd uchel o hyd at 87.5%. Mae ffan oes hir adeiledig yn caniatáu i LRS -350 weithio o radd -30 i radd +70 gyda llwyth llawn. Mae cyflwyno defnydd pŵer dim llwyth isel iawn (llai na 0.75W), LRS -350 yn caniatáu i'r system ddiwedd fodloni'r gofyniad ynni ledled y byd yn hawdd. Mae gan Mean Well LRS -350 swyddogaethau amddiffyn cyflawn a gallu gwrth-ddirgryniad 5G.
Nodweddion
- Ystod Mewnbwn AC Selectable by Switch
- Yn gwrthsefyll 300VAcmewnbwn ymchwydd am 5 eiliad
- Amddiffyniadau
- Cylched fer
- Orlwythwch
- Gor -foltedd
- Gor-dymheredd
- Oeri aer gorfodol gan gefnogwr DC adeiledig
- Rheolaeth ffan oeri adeiledig
- Proffil isel 1u
- Gwrthsefyll prawf dirgryniad 5g
- Defnydd pŵer dim llwyth<0.75W
- Tymheredd gweithredu uchel hyd at +70 gradd
- Effeithlonrwydd uchel, oes hir, a dibynadwyedd uchel
- Gwarant blwyddyn 3-
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Golygu yn dda |
| Categori Cynnyrch: | Newid cyflenwadau pŵer |
| ROHS: | Manylion |
| Cynnyrch: | Newid Cyflenwadau |
| Foltedd Allbwn-Sianel 1: | 24 VDC |
| Nifer yr allbynnau: | 1 allbwn |
| Pŵer allbwn: | 350.4 W |
| Ffrâm Agored\/Amgaeedig: | Amgau |
| Foltedd mewnbwn: | 90 VAC i 132 VAC, 180 VAC i 264 VAC, 240 VDC i 370 VDC |
| Allbwn Cyfredol-Sianel 1: | 14.6 A |
| Diwydiant: | Niwydol |
| Arddull mowntio: | Siasi |
| Hyd: | 215 mm (8.465 i mewn) |
| Lled: | 115 mm (4.528 i mewn) |
| Uchder: | 30 mm (1.181 i mewn) |
| Cyfres: | Lrs -350 |
| Cymeradwyo: | Ul 60950-1 |
| Brand: | Golygu yn dda |
| Cydymffurfiad: | Ul 60950-1 |
| Amledd mewnbwn: | 47 Hz i 63 Hz |
| Foltedd ynysu: | 3 kv |
| Rheoliad Llwyth: | Rheoledig |
| Math o Gynnyrch: | Newid cyflenwadau pŵer |
| Meintiau pecyn ffatri: | 15 |
| Is -gategori: | Cyflenwadau pŵer |
| Rhan # arallenwau: | Lm 350-10 b24 lm 350-20 b24r2 lm 350-22 b24r2 |
| Pwysau Uned: | 1.676 pwys |
Tagiau poblogaidd: lrs -350-24, China lrs -350-24 gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







