
Disgrifiad
Cymedrol dda lrs - 50 Mae cyflenwadau pŵer newid allbwn sengl yn gyflenwadau pŵer math caeedig 50w gyda dyluniad proffil isel 30mm. Gyda 85VAci 264VAcYstod Mewnbwn, mae'r cyflenwadau pŵer LRS - 50 yn darparu llinell foltedd allbwn o 3.3V, 5V, 12V, 15V, 24V, 36V, a 48V. Yn ogystal ag effeithlonrwydd o 90% o uchel, mae'r achos rhwyll metelaidd yn gwella afradu gwres wrth weithredu mewn gradd -30 i +70 Ystod tymheredd gradd o dan darfudiad aer heb gefnogwr. Mae'r system ddiwedd yn cwrdd yn hawdd â gofynion ynni ledled y byd trwy ddarparu defnydd pŵer dim llwyth isel o lai na 0.2W.
Nodweddion
- Mewnbwn AC cyffredinol/ystod lawn
- Gwrthsefyll 300VAcmewnbwn ymchwydd am 5 eiliad
- Dim - Llwythwch ddefnydd pŵer o<0.2W
- Maint bach a phroffil isel 1u
- Tymheredd gweithredu uchel hyd at +70 gradd
- Amddiffyniadau
- Cylched fer
- Orlwythwch
- Gor -foltedd
- Oeri trwy darfudiad aer am ddim
- Cydymffurfiaeth ag IEC/EN 60335-1 (PD3) ac IEC/EN61558-1, -2-16 ar gyfer offer cartref
- Uchder gweithredu hyd at 5000 metr
- Gwrthsefyll prawf dirgryniad 5g
- Effeithlonrwydd uchel, oes hir, a dibynadwyedd uchel
- Dangosydd LED ar gyfer pŵer ar
- Llosg Llwyth Llawn 100% - mewn prawf
- Gwarant 3 blynedd
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Golygu yn dda |
| Categori Cynnyrch: | Newid cyflenwadau pŵer |
| ROHS: | Manylion |
| Cynnyrch: | Newid Cyflenwadau |
| Foltedd allbwn - Channel 1: | 48 VDC |
| Nifer yr allbynnau: | 1 allbwn |
| Pŵer allbwn: | 52.8 W |
| Ffrâm Agored/Amgaeedig: | Amgau |
| Foltedd mewnbwn: | 85 VAC i 264 VAC, 120 VDC i 373 VDC |
| Allbwn cerrynt - sianel 1: | 1.1 A |
| Diwydiant: | Niwydol |
| Arddull mowntio: | Phanel |
| Hyd: | 99 mm (3.898 i mewn) |
| Lled: | 82 mm (3.228 i mewn) |
| Uchder: | 30 mm (1.181 i mewn) |
| Cyfres: | LRS-50 |
| Brand: | Golygu yn dda |
| Amledd mewnbwn: | 47 Hz i 63 Hz |
| Pecynnu: | Swmp |
| Math o Gynnyrch: | Newid cyflenwadau pŵer |
| Meintiau pecyn ffatri: | 60 |
| Is -gategori: | Cyflenwadau pŵer |
| Rhan # arallenwau: | LM50-20B48 LM50-23B48R2 |
| Pwysau Uned: | 8.113011 oz |
Tagiau poblogaidd: LRS-50-48, China LRS-50-48 Gwneuthurwyr, Cyflenwyr, Ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







