
Disgrifiad
Cyflenwadau pŵer rheilffordd MDR AC-DC DIN MEAR yn dda yw cyflenwadau pŵer ultra fain 10W i 96W mewn achos plastig. Mae cyflenwadau pŵer rheilffordd MDR AC-DC DIN yn cynnwys mewnbwn AC cyffredinol \/ ystod lawn a chylched fer, gorlwytho, ac amddiffyniad gor-foltedd. Mae MDR yn cynnwys defnydd pŵer dim llwyth<0.75W to 1W.
Nodweddion
- Achos plastig, ultra fain
- Mewnbwn AC cyffredinol \/ ystod lawn
- Dim defnydd pŵer llwyth<0.75W to 1W
- Ymgynnull ar reilffyrdd diwydiannol ts -35 \/ 7.5 neu 15
- Swyddogaeth PFC weithredol adeiledig
- Allbwn signal dc iawn (mdr -10\/20)
- DC OK Relay Contact (MDR -40\/60\/100)
- Dosbarth I, Div 2 Lleoliadau Peryglus T4 (mdr -40\/60)
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Golygu yn dda |
| Categori Cynnyrch: | Cyflenwadau pŵer rheilffordd din |
| ROHS: | Manylion |
| Cynnyrch: | Newid Cyflenwadau |
| Math o fewnbwn: | 1- Cyfnod \/ Cyfnod Sengl |
| Pŵer allbwn: | 20 W |
| Foltedd mewnbwn: | 85 Vac i 264 VAC, 120 VDC i 370 VDC |
| Nifer yr allbynnau: | 1 allbwn |
| Foltedd Allbwn-Sianel 1: | 12 VDC |
| Allbwn Cyfredol-Sianel 1: | 1.67 A |
| Diwydiant: | Niwydiannol |
| Hyd: | 100 mm (3.937 i mewn) |
| Lled: | 22.5 mm (0. 886 i mewn) |
| Uchder: | 90 mm (3.543 i mewn) |
| Cyfres: | Mdr -20 |
| Brand: | Golygu yn dda |
| Arddull mowntio: | Mownt rheilffordd din |
| Math o Gynnyrch: | Cyflenwadau pŵer rheilffordd din |
| Meintiau pecyn ffatri: | 72 |
| Is -gategori: | Cyflenwad Pwer AC-DC |
| Pwysau uned: | 6.702053 oz |
Tagiau poblogaidd: mdr -20-12, China mdr -20-12 Gwneuthurwyr, cyflenwyr, ffatri
Pâr o:Lrs -150-36
Nesaf:Mdr -20-5
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







