
Nldd-1050h
Cyflenwadau pŵer LED 10-56vin 6-52v1050mA CC PCB MNT
Disgrifiad
Mean Well nldd - h a ldds - h dc/dc Mae cyflenwadau pŵer LED yn yrwyr LED mewnbwn DC y gellir eu cymhwyso i offer goleuo o fewn y 48VDCneu 24VDCYstod neu a ddefnyddir gyda chynhyrchion goleuo ar gyfer cymwysiadau bysiau DC. Mean Well nldd - h a ldds - h dc/dc Mae gan gyflenwadau pŵer LED gam - i lawr dyluniad, gan drosi 48VDCFoltedd mewnbwn yn allbwn cerrynt cyson ac yna gyrru modiwlau LED yn uniongyrchol. Gydag amrywiaeth o geryntau allbwn, maent yn addas ar gyfer goleuadau trac masnachol neu luminaires goleuo dan do swyddfa. Mae NDD - h yn darparu cysylltiad allbwn arddull pin ac arddull gwifren tra bod LDDS - h yn cynnig arddull wifren yn unig. Mae'r dyfeisiau hyn yn cydymffurfio â rheoliadau goleuo EN61347/EAC TP TC 004 ac EMC EN55015/EAC TP TC 020 ac yn cydymffurfio â SELV (<60VDC) a Dosbarth III.
Nodweddion
Ldds - h
- Cam DC/DC - i lawr trawsnewidydd
- 250mA i 1000MA Allbwn Cyfredol Cyson
- 12VDCi 56VDC(48v nodweddiadol) foltedd mewnbwn eang
- 2VDCi 45VDCFoltedd llinyn ymlaen allbwn eang dan arweiniad
- Effeithlonrwydd uchel hyd at 96%
- Adeiladwyd - yn hidlydd EMI, yn cydymffurfio ag EN55015
- Pylu 3-mewn-1 ac o bell ymlaen/i ffwrdd
- Cylched fer / dros dymheredd / dros amddiffyniadau cyfredol
- Oeri trwy darfudiad aer am ddim
- Maint cryno ac wedi'i grynhoi'n llawn
- Yn addas ar gyfer gyrru goleuo dan arweiniad
- Gwarant BLWYDDYN PUMP -
Nldd - h
- Cam DC/DC - i lawr trawsnewidydd
- 350mA i 1400MA Allbwn Cyfredol Cyson
- 10VDCi 56VDC (59VDCUchafswm) foltedd mewnbwn eang
- 6VDCi 52VDCFoltedd LED Allbwn Eang Ymlaen
- Effeithlonrwydd uchel hyd at 96%
- Yn cydymffurfio â rheoliadau EN61347 ac EN55015
- Wedi'i adeiladu - yn PWM ac o bell ar/i ffwrdd
- Amddiffyniadau cylched byr / dros dymheredd
- Oeri trwy darfudiad aer am ddim
- Safle wedi'i grynhoi a chryno yn llawn
- Yn addas ar gyfer gyrru LEDau goleuo
- Gwarant blwyddyn -
Ngheisiadau
Ldds - h
- Goleuadau ffynhonnell batri DC
- Goleuadau cludadwy
- Goleuadau Masnachol
- Goleuadau trac DC 48V
- Goleuadau Tirwedd DC 24V
- Addasyddion trac Stucchi
- Cymwysiadau Dosbarth III (SELV)
Nldd - h
- Goleuadau ffynhonnell batri DC
- Goleuadau cludadwy
- Goleuadau Masnachol
- Goleuadau trac DC 48V
- Goleuadau Tirwedd DC 24V
- Cymwysiadau Dosbarth III (SELV)
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Golygu yn dda |
| Categori Cynnyrch: | Cyflenwadau pŵer LED |
| ROHS: | Manylion |
| Modd gweithredu: | Cerrynt cyson (cc) |
| Allbwn cerrynt - sianel 1: | 1.05 A |
| Foltedd allbwn - Channel 1: | 6 VDC i 52 VDC |
| Pŵer allbwn: | 60 W |
| Foltedd mewnbwn: | 10 VDC i 56 VDC |
| Pylu: | Gyda pylu |
| Nifer yr allbynnau: | 1 allbwn |
| Arddull mowntio: | Mownt panel |
| Hyd: | 32.1 mm (1.264 i mewn) |
| Lled: | 20.5 mm (0.807 i mewn) |
| Uchder: | 12.5 mm (0.492 i mewn) |
| Diwydiant: | Niwydol |
| Cyfres: | Nldd - h |
| Brand: | Golygu yn dda |
| Dimensiynau: | 32.1 mm x 20.5 mm x 12.5 mm |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 50 C |
| Isafswm y tymheredd gweithredu: | - 40 C |
| Ffrâm Agored/Amgaeedig: | Amgau |
| Pecynnu: | Thiwb |
| Cynnyrch: | Cyflenwadau pŵer LED |
| Math o Gynnyrch: | Cyflenwadau pŵer LED |
| Meintiau pecyn ffatri: | 15 |
| Is -gategori: | Cyflenwadau pŵer |
| Pwysau Uned: | 0.550274 oz |
Tagiau poblogaidd: NDD-1050H, China NLDD-1050H Gwneuthurwyr, Cyflenwyr, Ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







