
Rt-50b
Mae newid pŵer yn cyflenwi 50W 5V/4A 12V/2A -12V/0.5A
Disgrifiad
Nodweddion:
- Mewnbwn AC cyffredinol / ystod lawn
- Amddiffyniadau: cylched fer / gorlwytho / gor -foltedd
- Oeri trwy darfudiad aer am ddim
- Dangosydd LED ar gyfer pŵer ar
- Llosg Llwyth Llawn 100% - mewn prawf
- Pob un yn defnyddio cynwysyddion electrolytig oes 105'c
- Gwrthsefyll mewnbwn ymchwydd 300Vac am 5 eiliad
- Tymheredd gweithredu uchel hyd at 70'C
- Gwrthsefyll prawf dirgryniad 5G
- Effeithlonrwydd uchel, oes hir a dibynadwyedd uchel
- Gwarant 3 blynedd
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Golygu yn dda |
| Categori Cynnyrch: | Newid cyflenwadau pŵer |
| ROHS: | Manylion |
| Cynnyrch: | Newid Cyflenwadau |
| Foltedd allbwn - Channel 1: | 5 VDC |
| Foltedd allbwn - sianel 2: | 12 VDC |
| Nifer yr allbynnau: | 3 Allbwn |
| Pŵer allbwn: | 50 W |
| Ffrâm Agored/Amgaeedig: | Amgau |
| Foltedd mewnbwn: | 88 VAC i 264 VAC, 248 VDC i 373 VDC |
| Allbwn cerrynt - sianel 1: | 4 A |
| Allbwn cerrynt - sianel 2: | 2 A |
| Diwydiant: | Niwydiannol |
| Arddull Mowntio: | Siasi |
| Hyd: | 99 mm (3.898 i mewn) |
| Lled: | 97 mm (3.819 i mewn) |
| Uchder: | 36 mm (1.417 i mewn) |
| Cyfres: | RT-50 |
| Cymeradwyo: | EN60950-1 |
| Brand: | Golygu yn dda |
| Cydymffurfiad: | EN60950-1 |
| Allbwn cerrynt - sianel 3: | 500 mA |
| Foltedd allbwn - sianel 3: | - 12 vdc |
| Math o Gynnyrch: | Newid cyflenwadau pŵer |
| Meintiau pecyn ffatri: | 45 |
| Is -gategori: | Cyflenwadau pŵer |
| Rhan # arallenwau: | LM35-10C051212-10 LM50-10C051212-20 |
| Pwysau Uned: | 1 pwys |
Tagiau poblogaidd: RT-50B, gweithgynhyrchwyr China RT-50B, cyflenwyr, ffatri
Pâr o:RSP-2400-48
Nesaf:Dcwn06a-12
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







