
Disgrifiad
Gymedrol WELL Gyrwyr LED XLG-150 & XLG-200
XLG{15}}Mae cyfres 150 yn yrrwr LED AC/DC 150W sy'n cynnwys y modd pŵer cyson. Mae XLG-150 yn gweithredu o 1 00~305VAC ac yn cynnig modelau gyda cherrynt graddedig gwahanol yn amrywio rhwng 700mA a 12500mA. ~+90' tymheredd cas gradd o dan darfudiad aer rhydd. Mae dyluniad tai metel a lefel amddiffyn mynediad lP67 yn caniatáu i'r gyfres hon ffitio cymwysiadau dan do ac awyr agored. Ar ben hynny mae'r gallu arloesol amgylchedd-addasol yn caniatáu i'r gyfres hon oleuo'n ddibynadwy ar y LEDs ar gyfer pob math o amgylcheddau cymhwysiad mewn bron unrhyw fannau a allai osod goleuadau LED yn y byd. Mae cyfres XLG-150 yn cydymffurfio â'r fersiwn ddiweddaraf o reoliadau diogelwch rhyngwladol lEC61347 / GB19510.1 a UL8750 Mae'r cylched allbwn a pylu hefyd yn gwbl unol â'r rheoliadau newydd gydag ynysu i sicrhau diogelwch y defnyddiwr a'r system luminaire wrth osod.
Mae MEAN WELL XLG -150 a XLG-200 Gyrwyr LED yn cynnwys dyluniad modd pŵer cyson, sy'n caniatáu i gwsmeriaid ddylunio ac addasu'r cerrynt gyrrwr ar gyfer gwahanol ffynonellau golau LED. Mae'r gyrwyr LED modd pŵer cyson 150W / 200W yn cynnig effeithlonrwydd uchel o hyd at 94% gydag oes nodweddiadol o fwy na 50,000 o oriau. Mae'r gyrwyr ar gael mewn pylu 3-mewn-1 (dim-i-off) ac allbwn y gellir ei addasu trwy amrywiadau ymarferoldeb potensiomedr. Mae'r dyfeisiau XLG-150/200 yn cael eu cynhyrchu gyda dyluniad tai metel sydd â thir swyddogaethol. Mae'r gyrwyr hefyd yn darparu amddiffyniad mynediad cyfradd IP67, gan wneud y gyrwyr LED XLG-150 a XLG-200 yn ddelfrydol ar gyfer gosodiadau dan do ac awyr agored.
Nodweddion
- Allbwn modd pŵer cyson
- Dyluniad tai metel
- Wedi'i adeiladu-yn swyddogaeth PFC gweithredol
- Dim defnydd pŵer llwyth/wrth gefn
- Gosodiadau dan do neu awyr agored â sgôr IP67
- Uned bŵer Dosbarth 2
- Mwy na 50,000 awr o oes arferol
- Allbwn addasadwy trwy swyddogaeth potentiometer
- 3-mewn{3}}1 ffwythiant pylu (dim-i-ffwrdd).
- Gwarant 5 mlynedd
Ceisiadau
- Goleuadau skyscraper
- Goleuadau stryd
- Goleuadau pensaernïol
- Goleuadau bae
- Goleuadau garddwriaeth
- Llifoleuadau
- Goleuadau pysgota
- Cyflenwadau pŵer DMX
- Teipiwch "HL" i'w ddefnyddio yn nosbarth 1 ac adran 2 lleoliad peryglus

| Priodoledd Cynnyrch | Gwerth Priodoledd |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | MEAN WELL |
| Categori Cynnyrch: | Cyflenwadau Pŵer LED |
| RoHS: | Manylion |
| Modd Gweithredu: | Pŵer Cyson (CP) |
| Allbwn Cyfredol-Sianel 1: | 6.25 A |
| Foltedd Allbwn-Sianel 1: | 24 VDC |
| Pŵer Allbwn: | 150 W |
| Foltedd Mewnbwn: | 100 VAC i 305 VAC, 142 VDC i 431 VDC |
| pylu: | Heb Pylu |
| Nifer o Allbynnau: | 1 Allbwn |
| Arddull Mowntio: | Mynydd siasi |
| Hyd: | 180 mm (7.087 i mewn) |
| Lled: | 63 mm (2.48 mewn) |
| Uchder: | 35.5 mm (1.398 i mewn) |
| Diwydiant: | Diwydiannol |
| Safon: | PFC |
| Sgôr IP: | IP67 |
| Brand: | MEAN WELL |
| Tymheredd Gweithredu Uchaf: | + 90 C |
| Tymheredd Gweithredu Isaf: | - 40 C |
| Ffrâm Agored / Wedi'i Amgáu: | Amgaeedig |
| Cynnyrch: | Cyflenwadau Pŵer LED |
| Math o Gynnyrch: | Cyflenwadau Pŵer LED |
| Swm Pecyn Ffatri: | 16 |
| Is-gategori: | Cyflenwadau Pwer |
| Rhan # Aliasau: | XLG-150-24-A-PH |
| Pwysau Uned: | 1.764 pwys |
Tagiau poblogaidd: xlg-150-24-a, Tsieina xlg-150-24-a gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







