
Xlg - 150-ha
Cyflenwadau pŵer dan arweiniad 150w pŵer cyson ip67 io adj w/pot
Disgrifiad
Cymedr da xlg - 150 a xlg - 200 Mae gyrwyr LED yn cynnwys dyluniad modd pŵer cyson, gan ganiatáu i gwsmeriaid ddylunio ac addasu cerrynt y gyrrwr ar gyfer gwahanol ffynonellau golau LED. Mae'r gyrwyr LED modd pŵer cyson 150W/200W yn cynnig effeithlonrwydd uchel o hyd at 94% gydag oes nodweddiadol o fwy na 50,000 awr. Mae'r gyrwyr ar gael mewn pylu 3-mewn-1 (dim-i-ffwrdd) ac allbwn addasadwy trwy amrywiadau ymarferoldeb potentiometer. Mae'r dyfeisiau XLG-150/200 yn cael eu cynhyrchu gyda dyluniad tai metel wedi'i gyfarparu â thir swyddogaethol. Mae'r gyrwyr hefyd yn darparu amddiffyniad i mewn i IP67, gan wneud yrwyr LED XLG-150 a XLG-200 yn ddelfrydol ar gyfer gosodiadau dan do ac awyr agored.
Nodweddion
- Allbwn modd pŵer cyson
- Dyluniad Tai Metel
- Wedi'i adeiladu - mewn swyddogaeth PFC weithredol
- Dim defnydd pŵer llwyth/wrth gefn
- Gosodiadau dan do neu awyr agored â sgôr IP67
- Uned Pwer Dosbarth 2
- Mwy na 50,000 awr oes nodweddiadol
- Allbwn addasadwy trwy swyddogaeth potentiometer
- 3 - yn - 1 swyddogaeth pylu (dim-to-off)
- Gwarant 5 mlynedd
Ngheisiadau
- Goleuadau skyscraper
- Goleuadau Stryd
- Goleuadau pensaernïol
- Goleuadau bae
- Goleuadau Garddwriaeth
- Llifoleuadau
- Goleuadau pysgota
- Cyflenwadau pŵer DMX
- Teipiwch "HL" i'w ddefnyddio yn Nosbarth 1 a Lleoliad Peryglus Adran 2
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Golygu yn dda |
| Categori Cynnyrch: | Cyflenwadau pŵer LED |
| ROHS: | Manylion |
| Modd gweithredu: | Pwer Cyson (CP) |
| Allbwn cerrynt - sianel 1: | 2.8 A |
| Foltedd allbwn - Channel 1: | 27 VDC i 56 VDC |
| Pŵer allbwn: | 150 W |
| Foltedd mewnbwn: | 100 VAC i 305 VAC, 142 VDC i 431 VDC |
| Pylu: | Heb pylu |
| Nifer yr allbynnau: | 1 allbwn |
| Arddull Mowntio: | Mownt siasi |
| Hyd: | 180 mm (7.087 i mewn) |
| Lled: | 63 mm (2.48 i mewn) |
| Uchder: | 35.5 mm (1.398 i mewn) |
| Diwydiant: | Niwydol |
| Safon: | PFC |
| Sgôr IP: | Ip67 |
| Brand: | Golygu yn dda |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 90 C |
| Isafswm y tymheredd gweithredu: | - 40 C |
| Ffrâm Agored/Amgaeedig: | Amgau |
| Cynnyrch: | Cyflenwadau pŵer LED |
| Math o Gynnyrch: | Cyflenwadau pŵer LED |
| Meintiau pecyn ffatri: | 16 |
| Is -gategori: | Cyflenwadau pŵer |
| Rhan # arallenwau: | Xlg - 150 - ha-pH |
| Pwysau uned: | 1.764 pwys |
Tagiau poblogaidd: xlg - 150 - ha, gweithgynhyrchwyr China XLG-150-ha, cyflenwyr, ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







