
Ca18063_olga - WW
Lensys a Chynulliadau LED Trawst 60 gradd o led w/tâp deiliad fflans
Disgrifiad
Olga - WW ~ Trawst 60 gradd o led. Cynulliad gyda deiliad a thâp gosod.
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Ledil |
| Categori Cynnyrch: | Lensys a chynulliadau LED |
| ROHS: | Manylion |
| Cyrraedd - svhc: | Manylion |
| Math o Gynnyrch: | Lensys dan arweiniad |
| Math: | Cynulliad Lens |
| Diamedr: | 30 mm |
| Ongl wylio: | 60 deg |
| Cyfres: | Olga |
| Pecynnu: | Hambwrdd |
| Brand: | Ledil |
| Uchder: | 19.1 mm |
| Meintiau pecyn ffatri: | 66 |
| Is -gategori: | Goleuadau LED |
| Pwysau uned: | 0.394680 oz |
Tagiau poblogaidd: CA18063_OLGA - WW, China Ca18063_olga - Gwneuthurwyr WW, Cyflenwyr, Ffatri
Pâr o:na
Nesaf:Ca16674_olga - o
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







