
Cp13072_irene - ir-16
Lensys a chynulliadau LED Goleuadau Diogelwch - Ir Cynulliad
Disgrifiad
Mae lensys optig Ledil Irene IR yn deulu lens adlewyrchiad mewnol cyfanswm (TIR) gyda phatrymau trawst sgwâr lluosog. Mae'r lensys LED LED hyn wedi'u cynllunio ar gyfer LEDs IR ac wedi'u optimeiddio i gyd -fynd â gwahanol hyd ffocal optig camera. Mae'r teulu Irene hwn yn cynnig maint Leila cryno ac mae trawstiau wedi'u optimeiddio yn ei wneud yn ddatrysiad perffaith ar gyfer camerâu teledu cylch cyfyng. Mae lensys LED Irene wedi'u cynllunio'n benodol ar gyfer gwyliadwriaeth teledu cylch cyfyng.
Nodweddion
- Wedi'i gynllunio ar gyfer gwyliadwriaeth teledu cylch cyfyng
- Trawst petryal wedi'i gynllunio i gyd -fynd â maes golygfa hirsgwar synhwyrydd camera
- Mae lled y trawst wedi'u optimeiddio ar gyfer gwahanol opteg camera hyd ffocal
- Mae gan Irene yr un ôl troed â theulu Opteg Diamedr 21.6mm Leila
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Ledil |
| Categori Cynnyrch: | Lensys a chynulliadau LED |
| ROHS: | Manylion |
| Cyrraedd - SVHC: | Manylion |
| Math o Gynnyrch: | Lensys dan arweiniad |
| Math: | Cynulliad Lens |
| I'w ddefnyddio gyda: | Sfh4715s |
| Diamedr: | 21.6 mm |
| Pecynnu: | Hambwrdd |
| Brand: | Ledil |
| Lliw: | Ngwynion |
| Uchder: | 14.28 mm |
| Hyd: | 21.6 mm |
| Meintiau pecyn ffatri: | 112 |
| Arddull: | Rownd |
| Is -gategori: | Goleuadau LED |
| Lled: | 14.28 mm |
| Pwysau Uned: | 0.165788 oz |
Tagiau poblogaidd: CP13072_irene - ir - 16, China CP13072_IRENE-IR-16, Cyflenwyr, Ffatri
Pâr o:Ca12536_heidi - m
Nesaf:C16263_moly - s - b
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







